



# HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE



Simu: +2552552693  
Nukushi: +2552552586  
Barua pepe: ded@rungwedc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)  
S. L. P. 148,  
TUKUYU.

Tarehe: .....

## FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO

Ijazwe kwa herufi kubwa na kwa nakala tatu. Nakala mouja iliyokamilishwa kujazwa atapewa muombaji kama uthibitisho wa ruhusa yake ya kuanza likizo husika

### SEHEMU A: MAOMBI YA LIKIZO (Ijazwe na muombaji wa likizo)

#### A 1) Taarifa binafsi za Muombaji

- i) Jina la Ukoo .....Jina la Kati .....Jina la Kwanza.....  
 ii) Namba ya jalada Binafsi la muombaji: ..... iii) Cheki Na: ..... iv) TSD Na: .....  
 v) Cheo: .....  
 vi) Kituo cha Kazi: .....  
 vii) Taasisi: .....  
 viii) Idara/Kitengo: .....  
 ix) Tarehe ya Ajira ya Kwanza: .....

#### A2) Maombi ya Likizo Namba

Ninaomba Likizo ya Siku ..... kuanzia tarehe ...../...../..... hadi tarehe ...../...../.....  
Nitasafiri kwenda ..... ambako nitakaa kwa muda wa siku .....  
Ninastahili/Sistahili kupewa nauli kwa Likizo hii.

Mume/Mke na watoto wangu (ambao taarifa zao nimezitaja katika jedwali hapa chini) wataambatana nami katika safari yangu ya Likizo).

| Jina la Mwenza | Tarehe ya Kuzaliwa | Jina la Mtoto | Tarehe ya Kuzaliwa |
|----------------|--------------------|---------------|--------------------|
| 1.             |                    | 3.            |                    |
| 2.             |                    | 4.            |                    |

#### A3) Anuani yangu nikiwa Likizoni

S.L.P ..... Namba ya Simu: .....Anuani ya Barua pepe .....  
Sahihi: ..... Tarehe: ..... Akaunti Namba: .....

### SEHEMU B: UTHIBITISHO WA LIKIZO (Ijazwe na Msimamizi wa Kituo cha kazi)

#### Mapitio ya Kumbukumbu za Likizo za Muombaji

|  |   |
|--|---|
| i) Tarehe ya Likizo ya mwisho                                    | ...../...../..... Hadi ...../...../.....    |
| ii) Idadi ya siku alizochukua likizo                             |   |
| iii) Salio la siku za likizo zilizobakia kutoka likizo iliyopita |   |
| iv) Salio la siku za likizo alizonazo kwa sasa                   |   |
| v) Likizo iliyopita alilipwa/Hakulipwa nauli ya likizo           | Kiasi cha Tshs: ..... Anadai<br>Tshs: ..... |

Jina la Mthibitishaji: ..... Sahihi: .....  
Cheo: ..... Tarehe: .....

**SEHEMU C - (Mapendekezo ya kuidhinishwa kwa Likizo (Ikamilishwe na Mkuu wa Idara/Kitengo anapotoka mwombaji wa Likizo)**

Ninapendekeza/Sipendekezi kupitishwa kwa Likizo hii kwa sababu:

.....

Jina: ..... Sahihi: .....

Cheo: ..... Tarehe: .....

**SEHEMU D: Idhinisho la Mwisho la Likizo (Ijazwe na Muidhinishaji wa Likizo (Mkuu wa Idara ya Utawala na Rasilimali watu/Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Rungwe)**

Ninaidhinisha/Siidhinishi Likizo hii kwa sababu:

.....

Anastahili/Hastahili kupewa nauli ya Likizo ya mwaka .....

Jina: ..... Sahihi: .....

Cheo: ..... Tarehe: .....

**MAELEZO KUHUSU AINA YA LIKIZO**

- Muombaji achague namba iliyotaja aina ya likizo aliyoiomba na kujaza namba hiyo katika kisanduku kilichopo **A2** (Likizo hizo zimeelezwa katika **sehemu H** ya Kanuni za Kudumu za Utumishi wa Umma za 2009 Toleo la Tatu).

1. Likizo ya mwaka – (SO H.1, H.4, H.5)
2. Likizo ya kumaliza Mkataba (SO H.7).
3. Likizo ya kujiandaa kustaafu (SO H.8).
4. Likizo ya uzazi (KE) – (SO H.12).
5. Likizo ya uzazi (ME) (Parternity Leave) – (SO H.13).
6. Likizo maalum – (SO H.14).
7. Likizo bila malipo – (SO H.19).
8. Likizo maalum masomoni – (SO H.20).
9. Likizo ya Ugonjwa – (SO K.11).
10. Likizo ya Askari – (SO K.12).