UTEKELEZAJI WA MIRADI KUPITIA MAPATO YA NDANI KWA KIPINDI CHA ROBO YA TATU JANUARI -

NA

MACHI 2022
FEDHA KIASI KIASI
KILICHOTOLEWA | KILICHOTOLEWA | KIASI TUMIKA
JINA LA MRADI ILIYO')I'A\ENGW JANUAR) - JULAI HADI (TSHS). HALI HALISI YA UTEKELEZAJI
MACHI MACHI (TSHS)

Ujenzi wa Kituo cha
Afya Lubiga kata ya
kinyala

201,573,371.00

43,600,000.00

146,913,000.00

146,913,000.00

Jengo la wagonjwa wa Nje
limewekwa dari malumaru na gril
kazi inayoendelea ni skiming na
upakaji wa rangi .

= Jengo la Mama na Mtoto upigaji wa
lipu ndanina nje unaendelea na
ujenzi wa choocha nje unaendelea
kwa hatua ya upandishaji wa kuta
Ujenzi wa Shule 100,000,000.00 0.00
> Mpya Msingi
' Mchepuo wa
Kiingereza 0 0 | Utekelezaji haujaanza
Ujenzi wa vyumba 0 0.00 50,000,000.00 50,000,000.00
3 05 vya Madarasa
' kupitia mapato ya Utekelezaj Umefanyika kwa ujenzi
ndani wa vyumba.
4 Ujenzi wa jengo la 10,000,000.00 0.00
ofisi ya Kata Ibighi 0 0 | Utekelezaji haujaanza
6. 436,908,182.00 188,598,314.00 Marejesho yamefanyika kwa ngazi
Marejesho ya 20% 270,455,105.00 270,455,105.00 | ya kata na vijiji .
Asilimia 10 ya 334,341,700 | 173,207,740.00
7 Wanawake Vijana
' na Watu wenye Uchangiaji umefanyika kwa robo
ulemavu. 253,207,740.00 253,207,740.00 | ya pili.
Ukarabati wa Karo 42.812,480.00 0.00
3 ya Machinjio
) Tukuyu, Ndaga,
Ibighi 0 0 | Utekelezaji haujaanza
Ukarabati wa 20,950,000.00 3,282,000.00
9. nyumba mbili za
watumishi 3,282,000 3,282,000 | Utekelezaji haujaanza
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JlPina KILICI—TCI)AI%ILEWA KILICI—TCI)AI%ILEWA KIASI TUMIKA
JINA LA MRADI ILIYO'I"AENGW JANUARI - JULAI HADI (TSHS). HALI HALISI YA UTEKELEZAJI
NA MACHI MACHI (TSHS)
Ujenzi wa Soko la 20,000,000.00 0.00
10. | viazi mviringo Kata
ya Isongole 0 0 | Utekelezaji jaujaanza
Kuendeleza ujenzi 130,000,000.00 38,000,000.00
11. | wajengo la biashara Ujenzi uko hatua ya bimu —(ground
kitega uchumi 38,000,000.00 0 | floor)
Uboreshaji wa 30,000,000.00 900,000.00
masoko ya Tandale,
12. | soko kuu Tukuyu,
Mpuguso na Uboreshaji wa masoko unaendelea
Machinga 900,000.00 900,000.00 | kufanyika
Ujenzi wa Ghara la 20,000,000.00 0.00
13. | kuhifadhia Kakao
Kata ya Kisiba 0 0 | Ujenzi haujaanza
Uandaaji wa 20,000,000 7,580,000.00
14. | mpango Mkakati wa Utekelezaji umefanyika robo ya
Halmashauri 10,000,000.00 10,000,000 | kwanza
Kusaidia Jitihada za 40,000,000.00 0.00
15. | Jamii ngazi ya Kata 14,646,280.00
na Vijiji. 14,646,280.00 Utekelezaji unaendelea
Uboreshaji wa 45,494,380.00 0.00
16. | Mazingira ya 14,051,220.00
uwekezaji 0 0 | Utekelezaji unaendelea
JUMLA 1,452,080,116 462,025,124 776,468,125.00 763,455,345.00
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TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO ya UVIKO KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022 HADI MACH]I, 2022

GHARAMA ZA FEDHA FEDHA

MRADI ILIYOPOKELEWA ILIYOTUMIKA HALT YA UTEKELEZAJI

JINA LA MRADI ENEO

1. UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA KWA SHULE ZA SEKONDARI KUPITIA PROGRAMU YA UVIKO 19

Ujenzi wa vyumba vitatu vya Swaya _ camilik
Madarasa katika shule ya 60,000,000 60,000,000 60,000,000 | (rad Umekamitica na
1 Sekondari Ziwa Ngosi uanza kutoa huduma
Ujenzi wa chumba kimoja cha NKUNGA Mradi umekamilika na
darasa katika shule ya 20,000,000 20,000,000 20,000,000 | |\ ~h7a kutoa huduma
2 | sekondari Nkunga
Ujenzi wa vyumba vinne vya NDANTO Mradi amilik
madarasa katika shule ya 80,000,000.00 80,000,000.00 80,000,000.00 | radl ““k"e a”;]' : da na
3 | sekondari Ndanto uanza kutoa huduma
Ujenzi wa vyumba viwili vya MPUGUSO Mradi umekamilika na
madarasa katika shule ya 40,000,000.00 40,000,000.00 40,000,000.00 | | ~h-a kutoa huduma
4 | sekondari Mpuguso
Ujenzi wa vyumba viwili vya MASUKULU Mradi umekamilika na
madarasa katika shule ya 40,000,000.00 40,000,000.00 40,000,000.00 |\ 2h7a kutoa huduma
5 | sekondari Masukulu
Ujenzi wa vyumba viwili vya KALENGO . »
madarasa katika shule ya 40,000,000.00 40,000,000.00 40,000,000.00 | Mrad umekamiika na
¢ | sekondari Kalengo uanza kutoa huduma
Ujenzi wa vyumba vitatu vya Makandana Mradi umekamilika na
madarasa katika shule ya 60,000,000.00 60,000,000.00 60,000,000.00 kuanza kutoa huduma
7 | sekondari Ndembela One
Ujenzi wa vyumba viwili vya KYIMO Mradi kamilik
madarasa katika shule ya 40,000,000.00 40,000,000.00 40,000,000.00 | 0 e ama
8 | sekondari Kyimo
Ujenzi wa vyumba viwili vya UKUKWE di camilik
madarasa katika shule ya 40,000,000.00 40,000,000.00 40,000,000.00 | Mradi tmexamilika na
g | sekondari Ukukwe uanza kutoa huduma
Ujenzi wa chumba kimoja cha Kinyala
darasa katika shule ya 20,000,000.00 20,000,000.00 20,000,000.00 | Mradi umekamilika
10 | sekondari Igogwe
Ujenzi wa vyumba sita vya Kiwira . -
madarasa katika shule ya 120,000,000.00 |  120,000,000.00 120,000,000.00 a"rad' “Teka”;]'"'éa na
11 | Sekondari Kikota uanza kutoa huduma
Ujenzi wa vyumba vinne vya KINYALA . -
madarasa katika shule ya 80,000,000.00 80,000,000.00 80,000,000.00 a"rad' “Teka”;]'"'éa na
1o | Sekondari Kinyala uanza kutoa huduma
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Ujenzi wa vyumba vinne vya ITAGATA Mradi umekamilika n
madarasa Katika shule ya 80,000,000.00 80,000,000.00 80,000,000.00 | 8% H e o e
13 | sekondari ltagata u u udu
Ujenzi wa vyumba vitatu vya IPONJOLA _ -
madarasa katika shule ya 60,000,000.00 |  60,000,000.00 60,000,000.00 | Mradi umekamilika na
14 sekondari Iponjola kuanza kutoa huduma
Ujenzi wa vyumba vinne vya llima Mradi kamilik
madarasa katika shule ya 80,000,000.00 80,000,000.00 80,000,000.00 | 'ac! UMEXAmILea na
15 | sekondari Kayuki kuanza kutoa huduma
Ujenzi wa vyumba vitatu vya IKUTI _ N
madarasa katika shule ya 60,000,000.00 |  60,000,000.00 60,000,000.00 | Mradi umekamilika na
16 sekondari Ikuti kuanza kutoa huduma
Ujenzi wa vyumba viwili vya BULYAGA Mradi umekamilika na
madarasa katika shule ya 40,000,000.00 40,000,000.00 40,000,000.00 | 1217 kutoa huduma
17 | sekondari Bulyaga
Ujenzi wa vyumba viwili vya Nkunga Mradi kamilik
madarasa katika shule ya 40,000,000.00 40,000,000.00 40,000,000.00 | 'ac! Umexaniiea na
18 | sekondari Isaka kuanza kutoa huduma
Ujenzi wa vyumba vitatu vya Ikuti . y
madarasa katika shule ya 60,000,000.00 60,000,000.00 60,000,000.00 | Mradi umekamilika na
19 sekondari Kyobo kuanza kutoa huduma
Ujenzi wa vyumba viwili vya Bagamoyo . 3
madarasa katika shule ya 40,000,000.00 40,000,000.00 40,000,000.00 | Mradi umekamilika na
20 sekondari Bujinga kuanza kutoa huduma
Jumla ndogo 1,100,000,000.00 | 1,100,000,000.00 1,100,000,000.00
2. UJENZI WA MIUNDOMBINU KATIKA VITUO VYA KUTOLEA HUDUMA ZA AFYA KUPITIA PROGRAMU YA UVIKO 19
i ; ; Makandana
Ujenzi wa jengo la wagonjwa wa Uienzi umefikia hatua va
. Sc.?ruraT(EkMD) katika hospitali ya 300,000,000.00 300,000,000.00 58,030,000.00 kquandisha kuta y
ilaya Tukuyu
Ujenzi wa nyumba ya Watumishi | Kituo cha L o
(3 in 1) katika kituo cha Afya Afya Kyimo 90,000,000.00 90,000,000.00 0 UJenZ('jV\ia msingi
2 | Kyimo unaendelea
Jumla ndogo 390,000,000.00 |  390,000,000.00 58,030,000.00

3. UJENZI WA MIUNDOMBINU YA MAJI KATIKA SHULE ZA MSINGI NA SEKONDARI KUPITIA PROGRAMU YA UVIKO 19

Ujenzi wa miundombinu ya maji Kisondela
katika shule ya sekondari
1 | Kisondela

Mradi umekamilika na

11,872,379.00 kuanza kutoa huduma

11,872,379.00 11,872,379.00
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Ujenzi wa miundombinu ya maji
katika shule ya msingi Bugoba

Kiondela

11,872,379.00

11,872,379.00

11,872,379.00

Mradi umekamilika na
kuanza kutoa huduma

2

Ujenzi wa miundombinu ya maji Kinyala Mradi Kamilik

katika shule ya msingi Ikukisya 11,872,379.00 11,872,379.00 11,872,379.00 | | (280 e e
3

Jumia ndogo 35,617,137.00 35,617,137.00 35,617,137.00
4. UJENZI WA BWENI KATIKA SHULE ZA MSINGI KWA AJILI YA WENYE MAHITAJI MAALUM KUPITIA UVIKO 19
Ujenzi upo hatua ya
Ujenzi wa bweni katika shule ya ukamilishaijili ya upigaji dari
1 msingi Katumba |l Ibighi 80,000,000.00 80,000,000.00 82,000,000.00 pamoja na rangi
Jumla ndogo 80,000,000.00 80,000,000.00 82,000,000.00
5. UKAMILISHAJI WA VYUMBA VYA MADARASA KWA SHULE ZA SEKONDARI KUPITIA TOZO ZA MIAMALA

Ukamilishaji wa vyumba vya Itagata Mradi umekamilika na
1 | madarasa sekondari sekondari 12,500,000.00 12,500,000.00 12,500,000.00 | 1an7a kutoa huduma

Ukamilishaji wa vyumba vya Ndembela one Mradi umekamilika na
o | madarasa sekondari sekondari 12,500,000.00 12,500,000.00 12,500,000.00 | .\ janza kutoa huduma

Ukamilishaji wa vyumba vya Kalengo Mradi Kamilik

madarasa sekondari sekondari radi umekamilika na
3 12,500,000.00 12,500,000.00 12,500,000.00 kuanza kutoa huduma

Ukamilishaji wa vyumba vya Iponjola Mradi umekamilika na
. madarasa sekondari Sekondari 12,500,000.00 12,500,000.00 12,500,000.00 | |27 kutoa huduma

Jumla ndogo

50,000,000.00

50,000,000.00

50,000,000.00

6. UJENZI WA VITUO VYA AFYA K

UPITIA TOZO ZA MIAMALA

Ujenzi wa Kituo cha Afya danto

Ndanto

500,000,000.00

250,000,000.00

129,827,400.00

Jengo la Opd lipo hatua ya
uwekaji wa marumaru,
kufanya skimming pamoja
na kupiga dari, jengo la
maabara lipo hatua ya
upakaji wa rangi na choo
cha nje kipo hatua ya plaster
na kufanya skimming

Jumla ndogo

500,000,000.00

250,000,000.00

129,827,400.00
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