JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE

Tarehe: 17/01/2022

TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA YA KAZI ZA UFUNDI KWA AJILI YA UJENZI
WA JENGO LA WAGONJWA WA DHARURA (EMERGENCY MEDICAL
DEPARTMENT) NA NYUMBA YA WATUMISHI (THREE IN ONE) KATIKA KITUO
CHA AFYA KYIMO

ZABUNI NA. LGA/071/2021/2022/RDC/W/28 LOT | &I

1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe anawatangazia
wananchi wote kwamba Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe imepokea fedha

kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya ujenzi wa jengo la Wagonjwa wa dharula (EMD)
katika Hospitali ya Wilaya Tukuyu na Ujenzi wa Nyumba za Watumishi (Three in

One).
2. Hivyo basi, Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya inakaribisha kazi za Mikataba ya
Muda Mfupi za Mafundi wenye sifa na uzoefu katika shughuli za Ujenzi ambao
utafanyika kwa njia ya Manunuzi ya “Force Account” kwa majengo yafuatayo:-
Lot Na. Jina la Mradi Kazi kuu zitakazofanyika ]
I Ujenzi wa jengo la Wagonjwa | Ufundi Uashi, Uchomeleaji wa vyuma,
wa dharula (EMD) katika | kusuka nondo, usuukaji na ufungaji wa
Hospitali ya Wilaya Tukuyu mifumo ya umeme na TEHAMA (ICT), |
Mifumo ya maji safi na taka, upigaji rangi,
uwekaji marumaru na terrazzo kwa |
baadhi ya sehemu za ndani ya jengo mfil
I Ujenzi wa Nyumba za | Ufundi Uashi, usuukaji na ufungaji wa |
Watumishi (Three in One) mifumo ya umeme una Mifumo ya maji
safi na taka, upigaji rangi, uwekaji
marumaru n.k |

3. Hivyo basi, wanahitajika ma\fundi ujenzi wenye sifa katika fani zifuatazo:-

i.  Fundi Uashi
- Awe na elimu ya ufundi Uashi/ujenzi na mwenye kujua kusoma ramani

za majengo




- Awe na mafundi wasaidizi wenye ujuzi wa kujenga, kusuka nondo
(kwa jengo la EMD), usukaji wa mifumo ya umeme, maji safi na taka,
kupiga rangi na kuweka marumaru kwenye sakafu na ukutani. Awe na
fundi wa kuweka terazo kwenye baadhi ya sehemu za ndani ya
jengo(kwa jengo la EMD).

Fundi Aluminium

- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani.

- Awe na uwezo wa kutengeneza madirisha ya Aluminium na milango ya
alco bond).

- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au
kwenye makampuni.

Fundi Seremala (inahusisha utengenezaji wa milango na fremu za
milango).

- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya mbao ngumu
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au
kwenye makampuni.

Fundi kuchomelea vyuma (ambao utajumuisha kutengeneza magrill ya
milango na madirisha).

- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya “grill”

- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au
kwenye makampuni.

Fundi wa Mifumo ya TEHAMA

- Awe na uwezo wa kutengeneza mifumo mbalimbali ya TEHAMA (ICT)
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au
kwenye makampuni(kwa jengo la EMD).

Sifa za ziada za muombaji

i.
il
iii.
(2

Awe Mtanzania mwenye umri kuanzia miaka 18 na kuendelea
Awe na Namba ya Utambulisho wa Ulipaji Kodi (TIN)

Awe na akaunti kwenye benki yeyote iliyopo ndani ya Rungwe
Awe na uzoefu wa kufayya kazi za ujenzi za serikali na mwenye uelewa

na taratibbu zake. Aambatanishe nyaraka muhimu ili kuthibitisha uzoefu

wake katika kufanya kazi za Serikali (yaani aambatanishe nakala za

barua za tuzo za kazi alizowahi kufanya, nakala za mikataba ya kazi za




ujenzi, nakala za Hati za Malipo za kuanzia mwaka 2018 hadi mwaka
2022). ,

v. Mwombaji awe na uwezo wa kifedha (Mtaji) wa kuwalipa mafundi wake
wasaidizi pasipo kuomba kulipwa malipo ya awali (Advance Payments);
na kwa msingi huo aambatanishe na taarifa za kibenki (Bank Statement)
angalau ya mwaka mmoja (1).

vi.  Awe mzalendo na mwenye kujituma katika kazi.

vii.  Awe na Elimu angalau cheti cha ufundi

Aidha, pia Mwombaji anapaswa kuzingatia masharti yafuatayo:-

a) Mwombaji lazima aandike barua ya maombi kwa jina lake binafsi au kwa
jina la biashara akiainisha kazi anayokusudia kufanya.

b) Mwombaji aambatanishe barua ya utambulisho kutoka ofisi ya Afisa

c) Mafundi watakaobahatika kupata kazi watalazimika kuajiri mafundi
wasiopungua 6 wenye uwezo na uzoefu, wasaidizi wa kutosha kwa kadri
ya ukubwa wa kazi husika.

d) Awe tayari kufanya kazi muda wote kwa mujibu wa masharti ya mkataba
utakaoandaliwa bila visingizio.

. Barua za maombi zikiwa zimeambatanishwa na nyaraka tajwa hapo juu katika
upande wa sifa na masharti ziwawasilishwe ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe, S.L.P 148, Tukuyu yakiwa yamefungwa
vizuri kwenye bahasha nyuma ya bahasha ikitaja jina la kazi inayoombwa.

. Mwisho wa kupokea maombi ya kazi tajwa hapo juu ni tarehe 24/01/2022 saa
4:00 Asubuhi. Aidha, maombi yatakayoletwa baada ya hapo hayatakubaliwa.

. Waombaji wote wanatakiwa kuhudhuria usaili wa mafundi/kampuni

utakaofanyika tarehe 24/01/2021 saa 5:00 asubuhi tafadhali zingatieni muda
huu.

. Wako katika Ujenzi wa Taifa,
] d\mﬁg
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