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Tarehe: 06/01/2022

TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA YA KAZI ZA UFUNDI KWA AJILI YA
UKAMILISHAJI WA VYUMBA VYA MADARASA NA MAABARA

1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe anawatangazia
wananchi wote kwamba Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe imepokea fedha
kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya ukamilishaji wa vyumba vya madarasa na
maabara.

2. Hivyo basi, Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya inakaribisha Mafundi wa Kazi za
Mikataba ya Muda Mfupi wenye sifa na uzoefu katika shughuli za Ujenzi wa
Miundo mbinu ya Serikali kwa ajili ya Ujenzi kwa njia ya Manunuzi ya “Force
Account” katika fani zifuatazo:-

i.  Fundi Uashi (ambao pia utajumuisha upakaji wa rangi na Ufundi umeme)

ii.  Fundi Aluminium (Utengenezaji wa madirisha)

iii.  Fundi Seremala (inahusisha utengenezaji wa milango na fremu za
milango).
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Sifa za muombaji
i.  Awe Mtanzania mwenye umri kuanzia miaka 18 na kuendelea

ii.  Awe na Namba ya Utambulisho wa Ulipaji Kodi (TIN)

iii.  Awe na akaunti kwenye benki yeyote iliyopo ndani ya Rungwe

iv.  Awe na ujuzi wa kusoma ramani na kuelezea.

v.  Awe na uzoefu wa kufanya kazi za ujenzi za serikali na mwenye uelewa
na taratibu zake. Aambatanishe nyaraka muhimu ili kuthibitisha uzoefu
wake katika kufanya kazi za Serikali (yaani aambatanishe nakala za
barua za tuzo za kazi alizowahi kufanya, nakala za mikataba ya kazi za
ujenzi, nakala za Hati za Malipo za kuanzia mwaka 2018 hadi mwaka
2021).

vi.  Mwombaji awe na uwezo wa kifedha (Mtaji) wa kuwalipa mafundi wake
wasaidizi pasipo kuomba kulipwa malipo ya awali (Advance Payments);




na kwa msingi huo aambatanishe na taarifa za kibenki (Bank Statement)
angalau ya mwaka mmoja (1).

vii.  Awe mzalendo na mwenye kujituma katika kazi.

viii.  Awe na Elimu angalau cheti cha ufundi

3. Miradi ya ujenzi wa madarasa inatarajiwa kufanyika katika Shule za Sekondari

zifuatazo:-
a) Ukamilishaji wa vyumba vya maabara; Zabuni Na:
LGA/071/2021/2022/RDC/W/06
KITALU NA. | JINA LA SHULE \ IDADI YA VYUMBA VYA MAABARA
5 Masoko 2
6 Mpandapanda 2
7 Suma 2
8 Isongole 2
9 Kyimo 2

b) Ukamilishaji wa vyumba vya madarasa: Zabuni Na:
LGA/071/2021/2022/RDC/W/08

KITALU NA. | JINA LA SHULE IDADI YA VYUMBA VYA MADARASA
1 Bulyaga 2
2 llima 2
3 Kigugu 2
4 Masukulu 2
5 Tukuyu 2
6 Kyimo 2
8 ltagata 1
13 Ndembela One 1
16 Iponjola 1
17 Masebe 1

Aidha, Mwombaji anapaswa kuzingatia masharti yafuatayo:-

a) Mwombaiji lazima aandike barua ya maombi kwa jina lake binaf$i au kwa
jina la biashara akiainisha mradi anaokusudia kujenga.

b) Mwombaji aambatanishe barua ya utambulisho kutoka ofisi ya Afisa

c) Mafundi watakaobahatika kupata kazi watalazimika kuajiri mafundi
wasiopungua 2 wenye uwezo na uzoefu, wasaidizi wa kutosha kwa kadri
ya ukubwa wa kazi husika.

d) Awe tayari kufanya kazi muda wote hadi hapo mradi utakapokamilika bila
visingizio.




 Barua za maombi zikiwa zimeambatanishwa na nyaraka tajwa hapo juu katika
upande wa sifa na masharti ziwawasilishwe ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmshauri ya Wilaya ya Rungwe, S.L.P 148, Tukuyu yakiwa yamefungwa vizuri
kwenye bahasha nyuma ya bahasha ikitaja jina la mradi unacombwa.

_ Mwisho wa kupokea maombi ya kazi tajwa hapo juu ni tarehe 13/01/2022 saa
4-00 Asubuhi. Aidha, maombi yatakayoletwa baada ya hapo hayatakubaliwa.

. Waombaji wote wanatakiwa kuhudhuria usaili  wa mafundi/kampuni
utakaofanyika tarehe 13/01/2022 saa 4:30 asubupi tafadhali zingatieni muda
huu.

. Wako katika Ujenzi wa Taifa.
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