



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE



Tarehe 13/12/2023

TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA KWA AJILI YA UKAMILISHAJI WA  
UJENZI WA MABOMA YA MADARASA KATIKA SHULE ZA SEKONDARI

ZABUNI NA:LGA/071/2023/2024/RDC/W/32

- 1.Mkurugenzi Mtendaji (W) anawatangazia Wananchi wote kwamba Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe imepokea fedha kwa ajili ya Ukamilishaji wa Ujenzi wa Maboma katika Shule Mbalimbali za Sekondari kama zilivyo orodheshwa katika Jedwali hapo chini. kupitia Programu ya Mradi wa SEQUIP kwa mwaka wa fedha 2023/2024.
2. Ukamilishaji wa Miundo mbinu ya Shule inatarajiwa kujengwa katika shule za Sekondari kwa mchanganuo ufuatao:-

Zabuni Na.	KITALU (LOT) NA.	JINA LA SHULE YA MSINGI	MIUNDO MBINU
LGA/071/2023/2024/RDC/W/32	1	Kayuki	Ukamilishaji wa Ujenzi wa Maboma ya Madarasa
	2	Bulyaga	Ukamilishaji wa Ujenzi wa Maboma ya Madarasa
	3	Bujinga	Ukamilishaji wa Ujenzi wa Maboma ya Madarasa.
	4	Ndembela One	Ukamilishaji wa Ujenzi wa Maboma ya Madarasa

- 3.Hivyo basi, Mkurugenzi Mtendaji (W) anakaribisha Mafundi ujenzi wenye sifa na uzoefu katika shughuli za ujenzi wa Miundo mbinu ya Serikali kuomba kazi za Ufundi kwa utaratibu wa "Force Account"katika fani na sifa za Ufundi zifuatazo:-

### 1.Fundi Uashi

- IV. Awe na elimu ya ufundi Uashi/ujenzi na mwenye kujua kusoma ramani za majengo.
- V. Awe na vitendea kazi za kunyoosha ukuta kama vile Square, bridge (Plumb Bob), mwiko, Komabao, Pima maji n.k
- VI. Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani

### 2.Fundi Seremala (inahusisha utengenezaji wa milango na fremu za milango).

- I. Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya mbao ngumu
- II. Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

### 3.Fundi Aluminium

- iii. Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani.
- iv. Awe na uwezo wa kutengeneza madirisha ya Aluminium Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

### 4.Pamoja na sifa zilizotolewa hapo juu waombaji wanapaswa kuzingatia masharti kama ifuatavyo:-

- VI. Awe Mtanzania mwenye umri wa kuanzia miaka 18 na kuendelea
- VII. Awe na Namba ya Utambulisho wa mlipa kodi (TIN) (aambatanishe na barua ya maombi kwa uthibitisho zaidi)
- VIII. Awe na akaunti ya benki kwenye benki yeyote iliyopo ndani ya Rungwe.
- IX. Mwombaji aambatanishe barua ya utambulisho kutoka ofisi ya Afisa Mtendaji wa Kijiji/Kitongoji/Mtaa anakoishi.
- X. Awe tayari kufanya kazi muda wote hadi mradi utakapokamilika

5. Barua za maombi zikiwa zimeambatanishwa na nyaraka tajwa hapo juu **ziwasilishwe ofisi ya Wakuu wa Shule** kama zilivyotajwa katika Mchanganuo hapo juu. **(Yaani fundi atahitajika kupeleka Maombi yake Katika Shule husika) S.L.P 148, Tukuyu** yakiwa yamefungwa kwenye bahasha nyuma ya bahasha ikitaja jina la kazi ya Ufundi unaoombwa mfano **Ufundi Uashi n.k**

6. Mwisho wa kupokea maombi ya kazi za ufundi ni siku ya Jumanne ya Tarehe 19/12/2023 kabla ya saa 5:00 Asubuhi. Aidha, maombi yatakayoletwa baada ya hapo hayatakubaliwa.

7. Waombaji wote wanatakiwa kuhudhuria usaili wa mafundi wa utakaofanyika tarehe 19/12/2023 saa 6:00 Mchana Katika **Ukumbi wa Mwankenja** utakaombatana na kuwashindanisha nukuu za bei za ufundi.

8. Wako katika ujenzi wa Taifa



Mchau, R.B

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
RUNGWE**