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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE

LINARUDIWA

o Tarehe: 29/03/2021
TANGAZO LA ZABUNI

ZABUNI NA. LGA/071/2020/2021/RDC/INC/11

KUSUDIO LA KUONYESHA NIA YA UWEKEZAJI WA KAMBI YA UVUVI ISONGOLE

1.

Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe inakusudia kutoa fursa kwa watu wote wenye
nia ya kuwekeza katika moja ya vivutio vyake ikiwa ni pamoja na Kambi ya Kitalii
ya Uvuvi Isongole kwa njia ya Ubia (Public Private Partnership (PPP)).
Madhumuni ya kutangaza nafasi hii ni kukuza fursa za Utalii zilizopo katika
Halmashauri ya Rungwe ikiwani sambambana kuongeza ukuaji wa fursa za
kiuchumi kwa Wananchi wa Wilaya ya Rungwe na Wadau wa Kitalii.

. Shughuli zinazopaswa kufanyika katika kambi hii ni ukarabati na Ujenzi wa

miundo mbinu katika Kambi tajwa hapo juu ikihusisha ukarabati na ujenzi wa
vijumba vidogo vya malazi vya msonge (Cottages), Mgahawa (restaurant/fast
food catering) chumba cha vinywaiji (bar lounge), eneo la mahema (tents), vinjia
vya miguu (walking trails and boardwalks), Eneo la maegesho na bustani (parks
and garden works) n.k kwa njia ya “Build operate and Transfer’ (BOT).

Hivyo basi, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Rungwe anapenda
kuwaalika watu Binafsi, Makampuni, Ushirika, Taasisi au Vikundi vya watu
vilivyosajiliwa kisheria, wenye nia na uwezo wa kuwekeza katika mradi wa

Uwekezaji wa Kambi ya Kitali ya Uvuvi Isongole iliyopo katika kijiji cha
Unyamwanga. Y

MASHARTI YA ZABUNI KWA WAOMBAJI:-
Waombaji wenye nia wanapaswa kuzingatia mambo yafuatayo:-

1. Kuandika barua ya maombi ya kuomba kazi tajwa hapo ikionesha na ofa ya
mpango wa mawasilisho ya mapato ya Halmashauri kutokana na faida
itakayopatikana baada ya kodi.

2. Muwekezaji anatakiwa kuandaa na kuwasilisha randama itakayokuwa na
mambo yafuatayo:-

a) Usanifu wa mchoro wa majengo (Design)




b) Mchanganuo wa gharama za uwekezaji (Gharama za Ukarabati wa
miundo mbinu) (Bill of Quantities)

c) Mchanganuo wa taarifa ya maotea ya mapato yatokanayo na huduma
zinazotarajiwa kutolewa (Sales revenue) na matumizi (Operational
Cost) (projected Income statement).

d) Taarifa inayoonesha jedwali la uwiano wa uwezo wa kifedha (Balance
Sheet).

e) Taarifa inayoonesha mzunguko wa fedha (Cash flow).

3. Waombaji wenye nia wanaweza wakapata maelezo zaidi kupitia ofisi ya;
Katibu wa Bodi ya Zabuni Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe, S.L.P 148,
Tukuyu kuanzia saa 2:30 hadi saa 9:30 alasiri.

4. Waombaji wote wenye nia ya kuomba kazi hii wanashauriwa kutembelea
eneo la uwekezaji wa Kambi ya Uvuvi Isongole lililopo katika Kijiji cha
Unyamwanga kwa gharama zao. Aidha sehemu ya kukutana kwa ajili ya
kupelekwa kwenda kuoneshwa maeneo ya uwekezaji ni katika ofisi ya Ujenzi

Halmashauri ya Rungwe kuanzia saa 2:30 hadi saa 5:00 asubuhi.

5. Waombaji wenye nia wanatakiwa kuwasilisha kusudio la kuonesha nia
(Expression of interest) kabla mnamo tarehe 12.04.2021 siku ya Jumatatu
kabla au saa 7:00 mchana na ndiyo itakuwa siku ya ufunguzi wa zabuni,
waombaji au wawakilishi wa waombaji mnaalikwa kuhudhuria hafla ya
ufunguzi wa zabuni hizi utakaofanyika katika ukumbi wa mikutano uliopo
ghorofa ya pili jengo jipya karibu na ofisi za Kitengo cha Manunuzi (PMU).
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