JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE

Kumb. Na. RDC/S.5/39 VOL.1/10 Tarehe: 03/10/2022

TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe anapenda kuwatangazia
Watanzania wote kuwa ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora
kupitia barua yake yenye Kumb. Na. FA.97/228/01/9 ya tarehe 13/05/2022 imetoa idhini
ya kutangaza nafasi za kazi za masharti ya kudumu kwa Halmashauri ya Wilaya ya

Rungwe zilizoainishwa kupitia Bajeti ya mwaka 2021/2022. Hivyo Watanzania wote wenye
sifa mnaruhusiwa kuomba nafasi hizo kama ifuatavyo:-

1) KATIBU MAHSUSI DARAJA LA Il (PERSONAL SECRETARY ll) (Nafasi 02)
a) Sifa za Muombaji

i) Awe amehitimu na kufaulu kidato cha IV.

i) Mwombaji awe na umri wa kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 45.

iif) Awe amehudhuria mafunzo ya Uhazili na kufaulu Mtihani wa hatua ya tatu.

iv) Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kingereza maneno 80 kwa
dakika moja.

) Awe amepata mafunzo ya Kompyuta kutoka Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika program za Windows
Microsoft Office, Internet, E-Mail na Publisher.

b) Majukumu ya kazi

i) Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za awaida.

i) Kusaidia kupokea wageni na kuwasaidia shida zao na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.
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i) Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za
vikao, safari za Mkuu wake na ratba ya kazi zingine zilizopangwa
kutekelezwa katika ofisi anayofanya kazi na kumuarifu Mkuu wake kwa
wakati unaohitajika.

iv) Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu
chochote kinachohitajia katika shughuli za kazi hapo ofisini.

)] Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na
pia kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.

vi) Kuwasaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa Maafisa walio katika senemu
alipo na kuyakusanya kutunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

vi)  Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa
kazi.

c) Masharti ya kazi.
Ajira ya Kudumu (Permanent Terms)

d) Ngazi ya Mshahara ni TGS B1, kwa mwezi.

MASHARTI YA JUMLA

i) Waombaiji wote wawe na umri kati ya miaka 18 — 45.
ii) Waombaji wote waambatishe Nakala ya cheti cha kuzaliwa.

iii) Waombaji waambatishe maelezo binafsi (CV) yenye anuani na namba za simu

za kuaminika na majina matatu ya wadhamini.

35 iv)  Maombi yaambatishwe na picha moja (passport size) ya hivi karibuni na
jandikwe jina kwa nyuma.

bi yaambatishwe na Nakala za vyeti vya taaluma/Shule na vyeti vya
jtimu mafunzo ya vyuo.

e waambatishe Nakala ya Kitambulisho cha Taifa (NIDA) kwa
na vitambulisho hivyo, namba za NIDA iandikwe kwene maelezo




vii)  Maombi yatumwe kwa njia ya Posta kwa kutumia anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe,
S.L.P. 148,

TUKUYU.

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe28/10/2022 saa 9:30 Alasiri.

Imetolewa na:-

story Makeula
KURUGENZI MTENDAJI (W)

RUNGWE.
MKURUGEL: " MTERDAJICW)
RUNGWE

KAIMU

Nakala: Katibu,
Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,

Jengo la Utumishi (UDOM),
Eneo la Dkt Asha Rose Migiro,
S. L. P. 2320,

DODOMA.
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. Mbao za Matangazo.
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