



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE



Tarehe: 16/02/2022

**YAH: TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA**

1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe anakaribisha maombi kutoka kwa watazania wenye sifa ili kuziba nafasi zifuatazo:-

(a) Mhandisi (Civil Engineer) - TGS E<sub>1</sub> (Nafasi 1)

**Sifa za Muombaji:-**

- Awe na elimu ya kidato cha IV na au cha VI
- Awe na shahada/stashahada ya juu ya Uhandisi (Civil Engineer) kutoka vyuo vikuu vinavyotambuliwa na serikali.
- Mwombaji awe na umri wa kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 45
- Mwombaji awe hajawahi kutenda kosa la jinai.

(b) Mkadiraji Majenzi (Quantity surveyor) - TGS E<sub>1</sub> (Nafasi 1)

**Sifa za mwombaji:-**

- Awe na elimu ya kidato cha IV na au VI.
- Awe na shahada/stashahada ya juu ya ukadiraji ujenzi (Quantity surveyor) kutoka katika vyuo vikuu vinavyotambuliwa na serikali .
- Mwombaji awe na umri wa kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 45.
- Mwombaji awe hajawahi kutenda kosa la jinai.

(C) Mchoraji ( Architecture ) -TGSE<sub>1</sub> (Nafasi 1)

**Sifa za Muombaji.**

- Awe na Elimu ya kidato cha IV au VI.
- Awe na shahada/stashahada ya juu ya Uchoraji (Architecture) kutoka vyuo vikuu vinavyotambuliwa na serikali .
- Mwombaji awe na umri wa kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 45
- Mwombaji awe hajawahi kutenda kosa la jinai

(d) Dereva (Driver) Nafasi 2

Sifa za mwombaji:-

- Awe na elimu ya kidato cha IV
- Awe na cheti cha mafunzo ya udereva kutoka katika chuo kinachotambuliwa na serikali.
- Awe na leseni ya udereva daraja C
- Mwombaji awe na umri wa kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 45.
- Mwombaji awe hajawahi kutenda kosa la jinai.

*Ngazi ya mshahara kima cha chini kwa kadri ya azimio la Baraza la Madiwani.*

(e) Wahudumu wa ofisi nafasi 2

Sifa za mwombaji:-

- Awe na elimu ya kidato cha IV
- Awe na mwaminifu na mwadilifu
- Mwombaji awe na umri wa kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 45.
- Mwombaji awe hajawahi kutenda kosa la jinai.

*Ngazi ya mshahara kima cha chini kwa kadri ya azimio la Baraza la Madiwani.*

2. Masharti ya kila mwombaji:-

- (i) Kila barua ya mwombaji inatakiwa kuambatanisha yafuatayo:-
- (ii) Nakala za vyeti vya Elimu, kitaaluma na kitaalamu.
- (iii) Wasifu binafsi
- (iv) Picha mbili
- (v) Cheti cha kuzaliwa.

3. Maombi yatumwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji

Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe

S.L.P. 148

TUKUYU

NB: Tangazo hili linapatikana pia kwenye Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe ambayo ni [www.rungwedc.go.tz](http://www.rungwedc.go.tz)

Limetolewa na:

Mchau, R. B

**MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA  
RUNGWE**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
RUNGWE**

4. Maombi yanapokelewa kuanzia tarehe ya tangazo hili hadi tarehe 16/03/2022 saa 9:30 Alasiri.