

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE



Tarehe: 15/03/2022

**YAH: TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA YA WATOZA
USHURU**

1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe anakaribisha maombi ya kazi ya mkataba inayohuishwa baada ya miezi mitatu (3) kutoka kwa watanzania wenye sifa ili kuziba nafasi zifuatazo:-

(a) Watoza Ushuru. (nafasi: 06)

Sifa za Muombaji:-

- Awe na elimu ya kidato cha IV au cha VI.
- Awe amepitia mafunzo ya JKT au Mgambo.
- Mwombaji awe na umri wa kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 45.
- Mwombaji awe hajawahi kutenda kosa la jinai.
- Awe mtanzania.

2. Masharti ya kila mwombaji:-

Kila barua ya mwombaji inatakiwa kuambatanisha yafuatayo:-

- (i) Nakala za vyeti vya Elimu, kitaaluma.
- (ii) Wasifu binafsi
- (iii) Picha mbili
- (iv) Cheti cha kuzaliwa.

3. Maombi yatumwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji

Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe

S.L.P. 148

TUKUYU.

NB: Tangazo hili linapatikana pia kwenye Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe ambayo ni www.rungwedc.go.tz.

Limetolewa na:

Mchau, R. B

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA

RUNGWE

AKURUGENZI MTENDAJI WILAYA (W)
RUNGWE

4. Maombi yanapokelewa kuanzia tarehe ya tangazo hili hadi tarehe 28/03/2022 saa 9:30 Alasili.