JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE

Unapojbu fafadtall taja;
kumb. Na, RDC/LS/21 /83 16.02 2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KUKUSANYA TAARIFA ZA ANWANI ZA MAKAZI
NA POSTIKODI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe anapenda
kuwatangazia nafasi za kazi za ajira ya muda kwa nafasi 100 za wakusanyaji

vya Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe.
A; SIFA ZA MWOMBALJL.

A Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 hadi 40,

B. Awe na elimu ya kuanzia kidato cha nne na kuendelea

C. Awe na simu janja yenye uwezo wa kukaa na chaji kwa siku nzima,
barua pepe( email address iliyo hai)

D. Awe na uwezo wa kusoma ramani

E. Awe ni mkazi wa kata husika

B. MAJUKUMU YA KAZIL
a. Kugawa/kuandika namba za nyumba [/ viwanja na maeneoc ya huduma
b. Kukusanya taarifa za nyumba/ kiwanja na taarifa ya huduma
¢. Kukusanya taarifa za wamiliki huduma kwa kutumia mfumo wa nwani
za makazi.
d. Kutumia data kwenye mfumo wa anwani za makazi.

C. MAOMEI YAAMBATANISHWE NA
a. Nakala ya cheti cha kidato cha nne na kuendelea. -
b, Nakala ya cheti cha kuzaliwa
¢. Picha za rangi mbili{ 2)
d. Barua ya maombi ipitie kwa mtendaji wa kijijl na kata unapoishi

Oizi ya Mkurugenzi Miendaji Wilaya, 5. L P 148, Tukeyu, Simu: +20525562803, Nukushi +2552552588, Baa pep:
cedimringeeds qo bz, Tovuati: wwwitrungwede.go iz



D. JINSI YA KUTUMA MAOMBI.

Barua za macmbi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anuani kamili ya
muombaji, namba ya simu, barua pepe na ziwasilishwe katika ofisi ya Mkurugenzi

Mtendaji wa Halmashauri kupitia anuani ifuatayo.

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE

SLP148
TUKUYU

F. ZINGATIA MWISHO WA KUPOKEA MAOMEI HAYA NI TAREHE 21/2/2022
SAA TISA KAMILI ALASILL

Nb: KAZI HIl ITAFANYIKA KWA MUDA WA SIKU 30

IMETOLEWA NA& MKURUGENZ! WA HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE
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MCHAU, R. B.
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
RUNGWE
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iz ya Mkunugenzi Mtendaji Wilaya: S, L. P 148, Tukeyu, Simw: +2552552033, Mukushi +2552552566, Banud pRpe:
dedfrungweds qo b, Tovutis wwErunguedc, .12




