



JIMBO LA RUNGWE

Kumb. Na. RDC/E.3/Vol.I/3

19/12/2024

TANGAZO LA KUITWA KWENYE MAFUNZO YA WAANDIKISHAJI WASAIDIZI NA WAENDESHAJI WA VIFAA VYA BAYOMETRIKI KATIKA UKUMBI WA CHUO CHA UALIMU TUKUYU (MSASANI) (TAREHE 23-24/12/2024)

Somo tajwa hapo juu lahusika sana.

2. Ofisi ya Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Rungwe inapenda kuwataarifu Wananchi **waliochaguliwa** kufanya kazi ya **Uandishi Msaidizi** pamoja na kazi **Uendeshaji wa Vifaa vya Bayometriki** kuwa, mafunzo/semina kwa Waandikishaji Wasaidizi na Waendeshaji wa Vifaa vya Bayometriki yatafanyika tarehe **23-24/12/2024**, Muda ni kuanzia saa **1:30 asubuhi** katika **Ukumbi wa Chuo cha Ualimu Tukuyu (Msasani)**.

3. Orodha ya wanaoitwa kwenye Mafunzo/Semina imeambatanishwa na tangazo hili.

4. Tangazo hili Limetolewa na,


Castory Makeula
AFISA MWANDIKISHAJI
JIMBO LA RUNGWE

Nakala

1. Ofisi ya Katibu Tawala Mkoa – Kwa Taarifa – **Aione Mratibu wa Uchaguzi wa Mkoa**
2. Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe
(www.rungwedc.go.tz)
3. Mbao za Matangazo (**Makao Makuu ya Jimbo**)
4. Mbao za Matangazo (**Makao Makuu ya Kata – Kata Zote**)