
Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala katika Mamlaka za Serikali za Mitaa  

 

 1 

TANGAZO LA SERIKALI NA. 796 la tarehe 6/9/2024 

SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA WILAYA) 

SURA YA 287 
_______ 

 
AMRI 

_______ 
 

(Imetolewa chini ya kifungu cha 30) 

AMRI YA MGAWANYO WA MAENEO YA UTAWALA KATIKA SERIKALI ZA MITAA 
(MAMLAKA ZA WILAYA) YA MWAKA 2024 

Jina  
 
 

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mgawanyo wa 
Maeneo ya Utawala katika Serikali za Mitaa (Mamlaka 
za Wilaya) ya Mwaka 2024. 

  

Maeneo ya 
utawala 

2. Maeneo yote yaliyoainishwa katika Jedwali la 
Amri hii yanatangazwa kuwa ni Maeneo ya Utawala 
katika Serikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya). 

  

Kufuta Amri 
au Notisi za 
Maeneo ya 
Utawala 
 
Sura 287 

3.- (1) Amri zote zilizotangaza Maeneo ya Utawala 
katika Serikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya) au Notisi 
yoyote iliyoainisha Maeneo ya Utawala katika Serikali za 
Mitaa (Mamlaka za Wilaya) chini ya Sheria ya Serikali 
za Mitaa (Mamlaka za Wilaya) kabla ya Amri hii 
zimefutwa. 

       (2) Masharti ya kifungu kidogo cha (1) hayataathiri 
kwa namna yoyote Amri au Notisi zilizoanzisha Wilaya, 
Mamlaka za Wilaya au Mamlaka za Miji Midogo 
isipokuwa Kata, Vijiji na Vitongoji vilivyotangazwa 
katika Amri au Notisi husika. 
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