JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

Ofisi ya Mkuu wa Wilaya Rungwe,
i va simu “ADMIN” SLP 34,
é%ir})llayfndomo 025 2552036 TUKUYU.
FAX NO 0252552421 .
29/08/2023.

Unapojibu taja:-

Kumb. Na. AB.99/280/01/45
Maafisa Tarafa wote,
Watendaji wa Kata wote,

WILAYA YA RUNGWE.

YAH: KUWATAARIFU WANANCHI KUHUSU TANGAZO LA UANDIKISHAJI WA
VIJANA WA KUJIUNGA NA JESHI LA KUJENGA TAIFA KWA UTARATIBU WA
KUJITOLEA (HIARI) MWAKA 2023/2024.

Tafadhali husika na mada tajwa hapo juu.

2. Serikali ya Tanzania kupitia Jeshi la Kujenga Taifa katika mwaka wa fedha

Mkataba wa miaka miwili ya kulitumikia Taifa. Mnaombwa kuwaelekeza Vijana hao
kuwa fursa hiyo ni kwa ajili ya kujifunza Uzalendo, Ukakamavu, Stadi za kazi na Stadi
za maisha baada ya kumaliza muda wa Mafunzo na kurejea makwao na kuweza

kujitegemea.
3. Kwa barua hii mnaelekezwa kuwataarifu wananchi katika maeneo yenu kuwa

ratiba itaanza kama ifuatavyo: -
Tarehe 28/08/2023 — Tarehe 03/09/2023 — Kuwasilisha maombi.
Tarehe 04/09/2023 — Tarehe 05/09/2023 — Usaili ngazi ya Wilaya.

Sifa za waombaiji zimeambatanishwa na barua hii. b
A

Katika Ushirikiano.

—

y Said Kiumwa
KATIBU TAWALA WILAYA
RUNGWE.

Nakala: Mkuu wa Wilaya
RUNGWE. Aione ndani ya jalada.
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Zifuatazo ni Sifa za Kuzingatia

Katika zoezi la Kuwaandikisha Vijana

1. Awe raia wa Tanzania.

2. Umri.
a. Kwa Vijana wenye Elimu ya D

2020, 2021, 2022 na awe
Msingi

b. Elimu ya Kidato

Vijana wenye
2021, 2022 naawenac

(Secondary
(Academic Certificate). Awe

Vijana wenye Elimu ya Kidat
ya Sekondari

halisi cha

C.
22, waliomaliza Elimu

2022 na awe na cheti
(Secondary Leaving
(Academic Certificate
hadi Daraja la Nne.

d. Vijana wenye€ Eli
25, awe na vyeti vya

e. Vijana wenye Eli
awe na vyeti vya Sekondari na cheti

f.  Vijana wenye El

3. Awe

ya michoro mwilini (Tattoo).
B-1

miaka 16 hadi 18, waliomaliza Elimu ya M
na cheti halisi cha kumaliza Elimu ya

miaka 20, waliomaliza Elimu ya Sekondari k
heti halisi cha kumaliza Elimu ya Sekondari

Leaving Certificate) na cheti
na ufaulu wa D
Daraja la Nne awe na ufaulu wa alama

o cha Sita

Certificate) na cheti
). Awe na ufaulu wa Kuanzia

mu ya Shahada umri usiwe zaidi ya

na Afya njema, Akili timamu na asiwe na alama

Nakala namba 1ya 2 nakala
Nyongeza wB’ ya barua

MMJIKT/2730-3 (HANS)
ya tarehe 22, Agosti 2023

arasa la Saba umri ni kuanzia

singi kuanzia Mwaka

amri usiwe zaidi ya

cha Nne
uanzia Mwaka 2020,

halisi cha matokeo
araja la Kwanza hadi

umri usiwe zaidi ya miaka
kuanzia Mwaka 2020, 2021,

kumaliza Elimu ya Sekondari
halisi cha matokeo

Daraja la Kwanza

mu Yya Stashahada umri usiwe zaidi ya miaka
Sekondari na cheti cha Chuo.

miaka 26,
cha Chuo.

. imu ya Shahada ya Uzamili umri usiwe zaidi ye
miaka 30, awe na vyeti vya Sekondari na cheti cha Chuo.

yoyote

B
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4.  Mwenye tabia na nidhamu nzuri, hajapatikana na hatia
Mahakamani na hajawahi kufungwa.

5. Awe na Kitambulisho cha Taifa au namba ya utambulisho
Kutoka Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA).

6. Awe na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate).

7. Asiwe ametumikia Jeshi la Polisi, Magereza, Chuo cha
Mafunzo au Kikosi Maalum cha Kuzuia Magendo wala kuajiriwa na

idara nyingine Serikalini.

8.  Asiwe amepitia JKT Operesheni za nyuma kwa Kundi la Kujitolea
na Kundi la lazima (Mujibu wa Sheria).

9. Asiwe amejihusisha na matumizi ya madawa ya kulevya,
bangi na yanayofanana na hayo.

10. Angalizo: Kijana atakayepatikana na nyaraka za kughushi
atachukuliwa hatua kali za kisheria kuiingana na taratibu zilizopo.

Vifaa wanavyotakiwa kwenda navyo JKT

1. Bukta ya rangi ‘Dark Blue’ yenye mpira kiunoni (elastic) iliyo
na mfuko mmoja nyuma, urefu unaoishia magotini isiyo na zipu,
kwa vijana wa kike iwe na mpira kiunoni na kwenye pindo za

miguu.
Raba za michezo zenye rangi ya kijani au blue.

Shuka mbili za kulalia zenye rangi ya blue bahari.

2
3
4. Soksi ndefu za rangi nyeusi. |
5. Nguo za kuzuia baridi kwa waliopangiwa mikoa yenye baridi.
6
7
8

Truck suit ya rangi ya kijani au blue.
Flana ya kijani kibichi yenye kola ya duara isiyo na maandishi.
Nauli ya kwenda makambini na kurudi nyumbani.
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