JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE

MWALIKO WA ZABUNI

Kwa ajili ya:

MWEKEZAJI WA SEKTA BINAFSI KWA NJIA YA UBIA ILI KUJENGA NA
KUENDESHA VYUMBA VYA BIASHARA ENEO LA MADUKANI KATA YA KIWIRA

Tarehe: 29.09.2025

1.- Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe inawakaribisha mtu binafsi, kampuni,
ushirika, Taasisi au kikundi cha watu kilichosajiliwa Kisheria kwa ajili ya Uwekezaiji
wa Sekta binafsi kwa njia ya Ubia. lli kujenga na kuendesha vyumba kumi (10) vya
biashara eneo la Madukani lillopo kata ya Kiwira ndani ya Halmashauri ya Wilaya
ya Rungwe.

2. Mwombaiji unakaribishwa kuleta zabuni yako ya bei kwa ajili ya ununuzi wa Zabuni

kama ilivyoelekezwa kwenye Kitabu cha Zabuni na kama ilivyofafanuliwa katika
kipengere cha ya Nne ya Tangazo hili.

3. Mwombaji mwenye nia na uwezo anaweza kufanya ziara ya kutembelea na

kukagua eneo hilo ili kujua mahali mradi ulipo kwa gharama zake tarehe
01.10.2025 saa 4:00 Asubuhi. Baada ya hapo kutakuwa na kikao cha awali cha
zabuni “Pre-bid meeting” kitakachofanyika katika Ukumbi wa Halmashauri la
Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe, muda ni saa 08:00 Mchana ili kupata maelezo
ya ziada ya Ubia kati ya Mwaijiri na Mwekezaji.

4. Vitabu vya zabuni vitakuwa kwa Lugha ya Kiswahili vitanunuliwa na mwekezaiji

anayehitaji kwa gharama ambayo haitarudishwa ambayo ni Shilingi za kitanzania
TSH.100,000/= (Laki moja tu) taslimu. Fedha hizo zilipwe Halmashauri ya
Rungwe Ofisi ya Mapato. Vitabu vya zabuni vitatolewa Halmashauri ya wilaya ya
Rungwe ofisi ya Ununuzi ghorofa ya Pili kuanzia saa 1:30 asubuhi mpaka 9:30
alasiri kwa siku za kazi tu.

5. Zabuni zote ziwe na nakala halisi (original) moja na nakala (Copy) moja

inayofanana, iliyojazwa kwa usahihi na iliyowekwa kwenye bahasha iliyofungwa
kwa lakiri na zitapokelewa na kuwekwa kwenye sanduku la zabuni. Bahasha
ziandikwe “zabuni kwa ajili ya Uwekezaji wa Sekta binafsi kwa Njia ya Ubia ili
kujenga na kuendeleza vibanda vya biashara eneo la Madukani kata ya
Kiwira”na kuwasilishwa kwa mkono kwa Anuani ifuatayo;
Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe,
Katibu wa Bodi ya Zabuni,
Ofisi ya Manunuzi,
S.L.P 148
RUNGWE.

6. Mwisho wa kuwasilisha zabuni ni Siku ya Jumatano Tarehe 08.10.2025 kabla ya

Saa 06:00 Mchana Zabuni zote zitafunguliwa hadharani Tarehe 08.10.2025 Saa
06:00 Mchana mara tu baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha, mbele ya
wawakilishi wa wawekezaji au wawekezaji walioamua kuhudhuria katika kikao katika



7. Zabuni zote lazima ziambatanishwe na tamko la kinga ya zabuni (Tender Securing
Declaration) kwa mpangilio ulioelekezwa katika nyaraka za zabuni.

8. Zabuni zitakazochelewa, sehemu ya Zabuni, Zabuni za kielektroniki, na Zabuni
Zisizofunguliwa katika tukio la ufunguzi wa Zabuni, kwa hali yoyote ile hazitakubaliwa

kwa tathimini.
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“Mchau R,B.
MKURUGENZI WA MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE
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