



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE



Tarehe: 28/04/2023

Namba ya Kotesheni: LGA/071/2022/2023/RDC/W/38

KWA AJILI YA UTOAJI WA HUDUMA YA UFUNDI WA UJENZI WA MADARASA 3
NA MATUNDU 3 KATIKA SHULE YA YA MWANKENJA KUPITIA PROGRAMU YA
BOOST

MWALIKO WA KOTESHENI

Kwa:

.....

.....

1. Serikali ya Tanzania imetenga fedha kwa ajili ya utekelezaji wa huduma ya Ujenzi wa vyumba vitatu (3) vya madarasa na matundu matatu (3) ya vyoo katika Shule ya Msingi Mwankenja kupitia Programu ya BOOST kwa mwaka wa fedha 2022/2023. Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo zitatumika kugharamia malipo halali chini ya mkataba ambao unatolewa katika Mwaliko wa Kotesheni (MK).
2. Unakaribishwa kuwasilisha Kotesheni (Bei) kwa ajili ya utoaji huduma ya Ujenzi wa Miundo mbinu tajwa hapo juu kama ilivyoelekezwa kwenye Maelekezo ya Mahitaji na Bei kama ilivyofafanuliwa katika **Sehemu ya Pili. Miundo mbinu ya Shule** hii inatarajiwa kujengwa katika shule ya Msingi Mwankenja ni vyumba vitatu (3) vya madarasa na matundu matatu (3) ya vyoo.
3. Hivyo basi, wanahitajika mafundi ujenzi wenye sifa katika fani za Ufundi Uashi, Ufundi Seremala, Ufundi Aluminium na Ufundi Uchomeleaji (Grill)
 - i. **Fundi Uashi**
 - Awe na elimu ya ufundi Uashi/ujenzi na mwenye kujua kusoma ramani za majengo

- Awe na mafundi wasaidizi wenye ujuzi wa kujenga, kusuka nondo kwenye rinta, usukaji wa mifumo ya umeme na kupiga rangi kwa unadhifu wa hali ya juu

ii. **Fundi Aluminium**

- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani.
- Awe na uwezo wa kutengeneza madirisha ya Aluminium na milango ya alco bond).
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

iii. **Fundi Seremala** (inahusisha utengenezaji wa milango na fremu za milango).

- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya mbao ngumu
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

4. **Nyaraka za maelezo ya zabuni** kwa ajili ya mafundi kujaza kotesheni za ufundi husika zinapatikana katika ofisi ya **Mkuu wa Shule ya Msingi Mwankenja, S.L.P 148, Tukuyu.**
5. Kotesheni zote zilizojazwa kikamilifu kwa kuainisha Namba ya Kotesheni **LGA/071/2022/2023/RDC/W/38** zinatakiwa kuwasilishwa **Mkuu wa Shule ya Msingi Mwankenja, S.L.P 148, Tukuyu**, yakiwa yamefungwa vizuri kwenye bahasha nyuma ya bahasha ikitaja jina la kazi inayoombwa na Shule husika na zabuni husika.
6. Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni siku ya **IJUMAA** ya Tarehe 05/05/2023 kabla ya saa 7:00 mchana. Kisha baada ya muda mfupi Kotesheni zitafunguliwa kwa uwazi mbele ya Mafundi walioomba kazi tajwa hapo juu.
7. Kotesheni ambazo hazitawasilishwa kabla ya muda uliotolewa hapo juu hazitakubaliwa wala kuzingatiwa kwa ajili ya tathmini bila kujali mazingira yoyote yale.
8. Wako katika ujenzi wa Taifa.

R.B. Mchau

Mchau, R.B

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
RUNGWE**



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE



Tarehe: 28/04/2023

Namba ya Kotesheni: LGA/071/2022/2023/RDC/W/27

**KWA AJILI YA UTOAJI WA HUDUMA YA UFUNDI WA UJENZI WA MADARASA 2
YA SHULE YA AWALI YA SHULE YA MSINGI GOJE KUPITIA PROGRAMU YA
BOOST**

MWALIKO WA KOTESHENI

Kwa:

.....

.....

1. Serikali ya Tanzania imetenga fedha kwa ajili ya utekelezaji wa huduma ya Ujenzi wa vyumba viwili (2) vya madarasa katika Shule ya Msingi **GOJE** kupitia Programu ya BOOST kwa mwaka wa fedha 2022/2023. Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo zitatumika kugharamia malipo halali chini ya mkataba ambao unatolewa katika Mwaliko wa Kotesheni (MK).
2. Unakaribishwa kuwasilisha Kotesheni (Bei) kwa ajili ya utoaji huduma ya Ujenzi wa Miundo mbinu tajwa hapo juu kama ilivyoelekezwa kwenye Maelekezo ya Mahitaji na Bei kama ilivyofafanuliwa katika **Sehemu ya Pili. Miundo mbinu ya Shule** hii inatarajiwa kujengwa katika shule ya Msingi Ilenge ni **vyumba viwili vya madarasa**.
3. Hivyo basi, wanahitajika mafundi ujenzi wenye sifa katika fani za Ufundi Uashi, Ufundi Seremala, Ufundi Aluminium na Ufundi Uchomeleaji (Grill)
 - i. **Fundi Uashi**
 - Awe na elimu ya ufundi Uashi/ujenzi na mwenye kujua kusoma ramani za majengo

- Awe na mafundi wasaidizi wenye ujuzi wa kujenga, kusuka nondo kwenye rinta, usukaji wa mifumo ya umeme na kupiga rangi kwa unadhifu wa hali ya juu

ii. Fundi Aluminium

- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani.
- Awe na uwezo wa kutengeneza madirisha ya Aluminium na milango ya alco bond).
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

iii. Fundi Seremala (inahusisha utengenezaji wa milango na fremu za milango).

- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya mbaao ngumu
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

iv. Fundi kuchomelea vyuma (ambao utajumuisha kutengeneza magrill ya milango na madirisha).

- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya "grill"
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

4. **Nyaraka za maelezo ya zabuni** kwa ajili ya mafundi kujaza kotesheni za ufundi husika zinapatikana katika ofisi ya **Mkuu wa Shule ya Msingi GOJE S.L.P 148, Tukuyu.**
5. Kotesheni zote zilizojazwa kikamilifu kwa kuainisha Namba ya Kotesheni **LGA/071/2022/2023/RDC/W/27** zinatakiwa kuwasilishwa **Mkuu wa Shule ya Msingi Goje, S.L.P 148, Tukuyu**, yakiwa yamefungwa vizuri kwenye bahasha nyuma ya bahasha ikitaja jina la kazi inayoombwa na Shule husika na zabuni husika.
6. Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni siku ya **IJUAMA** ya Tarehe 05/05/2023 kabla ya saa 7:00 Asubuhi. Kisha baada ya muda mfupi Kotesheni zitafunguliwa kwa uwazi mbele ya Mafundi walioomba kazi tajwa hapo juu.
7. Kotesheni ambazo hazitawasilishwa kabla ya muda uliotolewa hapo juu

hazitakubaliwa wala kuzingatiwa kwa ajili ya tathmini bila kujali mazingira yoyote yale.

8. Wako katika ujenzi wa Taifa.



Mchau, R.B

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
RUNGWE



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE



Tarehe: 28/04/2023

**Namba ya Kotesheni: LGA/071/2022/2023/RDC/W/34 Lot 1- 4,
KWA AJILI YA UTOAJI WA HUDUMA YA UFUNDI WA UJENZI WA MADARASA NA
MATUNDU YA VYOO KATIKA SHULE ZA MSINGI – BOOST PROGRAMME**

MWALIKO WA KOTESHENI

Kwa:

.....

.....

1. Serikali ya Tanzania imetenga fedha kwa ajili ya utekelezaji wa huduma ya Ujenzi wa Vyumba vya Madarasa katika Shule mbalimbali za Msingi kupitia Programu ya BOOST kwa mwaka wa fedha 2022/2023. Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo zifatumika kugharamia malipo halali chini ya mkataba ambao unatolewa katika Mwaliko wa Kotesheni (MK).
2. Unakaribishwa kuwasilisha Kotesheni (Bei) kwa ajili ya utoaji huduma ya Ujenzi wa Miundo mbinu mbalimbali katika Shule mbalimbali za Msingi kama ilivyoelekezwa kwenye Maelekezo ya Mahitaji na Bei kama ilivyofafanuliwa katika **Sehemu ya Pili. Miundo mbinu ya Shule** Vyumba inatarajiwa kujengwa katika shule za Msingi kwa mchanganuo ufuatao:-

Zabuni Na.	KITALU (LOT) NA.	JINA LA SHULE YA MSINGI	MIUNDO MBINU
LGA/071/2022/2023/RDC/W/34	1	Ibililo	Ujenzi wa madarasa 2 na matundu 3 ya vyoo
	2	Ikuti	Ujenzi wa madarasa 2 na

			matundu 3 ya vyoo
	3	Bulyaga	Ujenzi wa madarasa 2 na matundu 3 ya vyoo
	4	Masebe	Ujenzi wa madarasa 2 na matundu 3 ya vyoo

3. Hivyo basi, wanahitajika mafundi ujenzi wenye sifa katika fani za Ufundi Uashi, Ufundi Seremala na Ufundi Aluminium.

i. Fundi Uashi

- Awe na elimu ya ufundi Uashi/ujenzi na mwenye kujua kusoma ramani za majengo
- Awe na Namba ya Utambulisho wa Mlipa Kodi (TIN Number)
- Awe na mafundi wasaidizi wenye ujuzi wa kujenga, kusuka nondo kwenye rinta, usukaji wa mifumo ya umeme na kupiga rangi kwa unadhifu wa hali ya juu

ii. Fundi Aluminium

- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani.
- Awe na uwezo wa kutengeneza madirisha ya Aluminium na milango ya alco bond).
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

iii. Fundi Seremala (inahusisha utengenezaji wa milango na fremu za milango).

- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya mbao ngumu
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

4. **Nyaraka za maelezo ya zabuni** kwa ajili ya mafundi kujaza kotesheni za ufundi husika zinapatikana katika ofisi za **Mkuu wa Shule ya Msingi (Husika), S.L.P 148, Tukuyu.**

5. Kotesheni zote zilizojazwa kikamilifu kwa kuainisha Namba ya Kotesheni **LGA/071/2022/2023/RDC/W/34 Lot NA:** (Kama zilivyotajwa kwenye

jedwali) zinatakiwa kuwasilishwa Ofisi ya Ofisi ya Mkuu wa Shule (*husika*), S.L.P 148, Tukuyu yakiwa yamefungwa vizuri kwenye bahasha nyuma ya bahasha ikitaja jina la kazi inayooombwa na Shule husika na kitalu (Lot Na.) husika.

6. Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni siku ya ~~JUMAA~~ ya Tarehe 05/05/2023 kabla ya saa 7:00 mchana. Kisha baada ya muda mfupi Kotesheni zitafunguliwa kwa uwazi mbele ya Mafundi walioomba kazi tajwa hapo juu.
7. Kotesheni ambazo hazitawasilishwa kabla ya muda uliotolewa hapo juu hazitakubaliwa wala kuzingatiwa kwa ajili ya tathmini bila kujali mazingira yoyote yale.
8. Wako katika ujenzi wa Taifa



Mchau, R.B

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
RUNGWE**



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE



Tarehe: 28/04/2023

Namba ya Kotesheni: LGA/071/2022/2023/RDC/W/38 Lot 1

KWA AJILI YA UTOAJI WA HUDUMA YA UFUNDI WA UJENZI WA KITUO CHA
WALIMU/CHUMBA CHA DARASA KATIKA SHULE YA IJIGHA – MASUKULU
KUPITIA GPE LANNES II PROGRAMME

MWALIKO WA KOTESHENI

Kwa:

.....

.....

1. Serikali ya Tanzania imetenga fedha kwa ajili ya utekelezaji wa huduma ya Ujenzi wa Kituo cha walimu/chumba cha darasa katika **Shule ya Msingi Ijigha Kata ya Masukulu** kupitia **Programu ya GPE LANNES II** kwa mwaka wa fedha 2022/2023. Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo zitatumika kugharamia malipo halali chini ya mkataba ambao unatolewa katika Mwaliko wa Kotesheni (MK).
2. Unakaribishwa kuwasilisha Kotesheni (Bei) kwa ajili ya utoaji huduma ya Ujenzi wa Kituo cha walimu/chumba cha darasa katika Shule ya Msingi ya Ijigha kama ilivyoelekezwa kwenye Maelekezo ya Mahitaji na Bei kama ilivyofafanuliwa katika **Sehemu ya Pili**.
3. Hivyo basi, wanahitajika mafundi ujenzi wenye sifa katika fani za Ufundi Uashi, Ufundi Seremala na Ufundi Aluminium.
 - i. **Fundi Uashi**
 - Awe na elimu ya ufundi Uashi/ujenzi na mwenye kujua kusoma ramani za majengo
 - Awe na Mtaji utakaohibitishwa kupitia "Bank Statement"

- Awe na Namba ya Utambulisho wa Mlipa Kodi (TIN Number)
- Awe na mafundi wasaidizi wenye ujuzi wa kujenga, kusuka nondo kwenye rinta, usukaji wa mifumo ya umeme na kupiga rangi kwa unadhifu wa hali ya juu

ii. Fundi Aluminium

- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani.
- Awe na uwezo wa kutengeneza madirisha ya Aluminium na milango ya alco bond).
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

iii. Fundi Seremala (inahusisha utengenezaji wa milango na fremu za milango).

- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya mbao ngumu
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

- Nyaraka za maelezo ya zabuni** kwa ajili ya mafundi kujaza kotesheni za ufundi husika zinapatikana katika ofisi ya **Mkuu wa Shule, Shule ya Msingi Ijigha, S.L.P 148, Tukuyu.**
- Kotesheni zote zilizojazwa kikamilifu kwa kuainisha Namba ya Kotesheni **LGA/071/2022/2023/RDC/W/38 Lot NA 1** zinatakiwa kuwasilishwa **Ofisi ya Mkuu wa Shule, Shule ya Msingi Ijigha, S.L.P 148, Tukuyu** yakiwa yamefungwa vizuri kwenye bahasha nyuma ya bahasha ikitaja jina la kazi inayoombwa.
- Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni siku ya **ALHAKIS** ya Tarehe 04/05/2023 kabla ya saa 4:00 Asubuhi. Kisha baada ya muda mfupi Kotesheni zitafunguliwa kwa uwazi mbele ya Mafundi walioomba kazi tajwa hapo juu.
- Kotesheni ambazo hazitawasilishwa kabla ya muda uliotolewa hapo juu hazitakubaliwa wala kuzingatiwa kwa ajili ya tathmini bila kujali mazingira yoyote yale.
- Wako katika ujenzi wa Taifa



Mchau, R.B

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
RUNGWE**



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE



Tarehe: 28/04/2023

Namba ya Kotesheni: LGA/071/2022/2023/RDC/W/37

KWA AJILI YA UTOAJI WA HUDUMA YA UFUNDI WA UJENZI WA MIUNDO MBINU
YA SHULE MPYA YA MSINGI KIWIRA – BOOST PROGRAMMES

MWALIKO WA KOTESHENI

Kwa:

.....

.....

1. Serikali ya Tanzania imetenga fedha kwa ajili ya utekelezaji wa huduma ya Ujenzi wa Mbalimbali katika Shule Mpya ya Msingi Kiwira kupitia Programu ya BOOST kwa mwaka wa fedha 2022/2023. Inakusudiwa kuwa sehemu ya fedha hizo zitatumika kugharamia malipo halali chini ya mkataba ambao unatolewa katika Mwaliko wa Kotesheni (MK).
2. Unakaribishwa kuwasilisha Kotesheni (Bei) kwa ajili ya utoaji huduma ya Ujenzi wa Miundo mbinu mbalimbali katika Shule hiyo kama ilivyoelekezwa kwenye Maelekezo ya Mahitaji na Bei kama ilivyofafanuliwa katika **Sehemu ya Pili. Miundo mbinu ya Shule Vyumba inatarajiwa kujengwa katika shule hiyo ni Vyumba vya Madarasa 14 na matundu 18 ya vyoo, madarasa 2 ya awali yenye matundu 6 ya vyoo na bembea zake na Jengo la Utawala.**
3. Hivyo basi, wanahitajika mafundi ujenzi wenye sifa katika fani za Ufundi Uashi, Ufundi Seremala, Ufundi Aluminium na Ufundi Uchomeleaji (Grill)
 - i. **Fundi Uashi**
 - Awe na elimu ya ufundi Uashi/ujenzi na mwenye kujua kusoma ramani za majengo
 - Awe na Namba ya Utambulisho wa mlipa Kodi (TIN Number)

- Awe na uwezo wa kifedha kwa hiyo awasilishe Bank Statement
- Awe na mafundi wasaidizi wenye ujuzi wa kujenga, kusuka nondo kwenye rinta, usukaji wa mifumo ya umeme na kupiga rangi kwa unadhifu wa hali ya juu

ii. **Fundi Aluminium**

- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani.
- Awe na uwezo wa kutengeneza madirisha ya Aluminium na milango ya alco bond).
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

iii. **Fundi Seremala** (inahusisha utengenezaji wa milango na fremu za milango).

- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya mbao ngumu
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

iv. **Fundi kuchomelea vyuma** (ambao utajumuisha kutengeneza magrill ya milango na madirisha).

- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya "grill"
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au kwenye makampuni.

4. **Nyaraka za maelezo ya zabuni** kwa ajili ya mafundi kujaza kotesheni za ufundi husika zinapatikana katika ofisi ya **Mkuu wa Shule, Shule ya Msingi Kiwira, S.L.P 148, Tukuyu**
5. Kotesheni zote zilizojazwa kikamilifu kwa kuainisha Namba ya Kotesheni **LGA/071/2022/2023/RDC/W/37** zinatakiwa kuwasilishwa **kwa Mkuu wa Shule, Shule ya Msingi Kiwira, S.L.P-148, Tukuyu** yakiwa yamefungwa vizuri kwenye bahasha nyuma ya bahasha ikitaja jina la kazi inayoombwa na Shule husika na kitalu husika.
6. Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni siku ya **13 Julai** ya Tarehe 05/05/2023 kabla ya saa 5:00 Asubuhi. Kisha baada ya muda mfupi Kotesheni zitafunguliwa kwa uwazi mbele ya Mafundi walioomba kazi tajwa hapo juu.

Kotesheni ambazo hazitawasilishwa kabla ya muda uliotolewa hapo juu hazitakubaliwa wala kuzingatiwa kwa ajili ya tathmini bila kujali mazingira yoyote yale.

8. Wako katika ujenzi wa Taifa



Mchau, R.B

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
RUNGWE**