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TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UJENZI MWEZI APRIL- JUNE KWA MWAKA WA FEDHA 2020/2021
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WACHANGI

1. Fedha kutoka serikali kuu

Ukamilishaji wa vyumba 2 vya
maabara katika shule ya sekondari
ya Bujela

Kukamilisha vyumba 2 vya
maabara Biologia na Kemia.

Chumba kimoja cha
Maabara tayari
kimekamilika kimeanza
kutumika na chumba
kilichobakia bado
Kukamilisha mifumo ya gas

30,000,000.00

30,000,000.00

Ujenzi umefikia asilimia 95 na
fedha imeisha fedha
inayohitajika kwa ajili ya
kukamilisha mfumo wa gas ni Sh
1,600,300.00 s

Ukamilishaji wa vyumba 2 vya
maabara katika shule ya sekondari
ya Ndembela One

ukamilishaji wa vyumba 2 vya
maabara

Zilizofanyika , kujenga
meza, mifumo ya maji na
kupachika masinki,
kufunga milango pamoja
na mdirsha ya Alluminium ,
kuweka sakafu na kupiga
lipu pamoja kupaka rangi
ndani

30,000,000.00

30,000,000.00

Ujenzi umekamilika kwa asilimia
70. bado kukamilisha kupiga lipu
nje, kuweka mifumo ya gas
pamoja na kuweka dari. Mahitaji
ya fehha zinazohitajika kwa ajili
ya ukamilishaji Sh,
12,000,000.00

Ukamilishaji wa vyumba 2 vya
maabara katika shule ya sekondari
ya Kapugi

Kukamilisha vyumba 2 vya
maabara.

Kazi imekamilika na
vyumba vinatumika

30,000,000.00

30,000,000.00

ujenzi umekamilika kwa asilimia
100 e ;

tUkamilishaji wa vyumba 2 vya

maabara katika shule ya sekondari

‘lya Kisiba

Kukamilisha vyumba 2 vya
maabara Biologia na Kemia.

Zilizofanyika , kujenga
meza, mifumo ya maji na
Kupachika masinki,
kufunga milango pamoja
na mdirsha ya Alluminium ,
kuweka sakafu na kupiga
lipu pamoja kupaka rangi

30,000,000.00

30,000,000.00

Ujenzi umekamilika kwa asilimia
90 kazi iliyobaki ni kukamilisha
mifumo ya gas na umeme na
fedha inayohitajika ni Sh
5,000,C00

Ukamilishaji wa vyumba 2 vya
maabara katika shule ya sekondari
ya Masukulu

ukamilishaji wa vyumba 2
mifumo ya maji, gesi, umeme
na meza

Zilizofanyika , kujenga
meza, mifumo ya maji na
Kupachika masinki,
kufunga milango pamoja
na mdirsha ya Alluminium ,

{kuweka sakafu na kupiga

lipu pamoja kupaka rangi

30,000,000.00

30,000,000.00

Kazi imekamilika kwa asilimia 90.
Bado kuamilisha mifumo ya gas
na kiasi cha fedha
kinachohitajika ni Sh
5,000,000.00
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Ukamilishaji wa vyﬁmba 2 vya

maabara katika shule ya sekondari

ya Ndanto

Ukamilishaji wa vyumba 2
mifumo ya maji, gesi, umeme
na meza

Zilizofanyika , kujenga

|meza, mifumo ya maji na

kupachika masinki,
kufunga milango pamoja
na mdirsha ya Alluminium ,
kuweka sakafu na kupiga
lipu pamoja kupaka rangi

30,000,000.00

30,000,000.00

Ujenzi umekamilika kwa asilimia
90 . Kazi zilizobakia ni
kukamilisha mfumo wa gas, maji
taka na kufunika mfereji. Kiasi
cha fedha kinachohitajika ni Sh
17,628,000.00

Ukamilishaji wa vyumba 2 vya

maabara katika shule ya sekondari

ya ziwa ngosi

ukamilishaji wa vyumba 2
mifumo ya maji, gesi, umeme
na meza

Ujenzi umekamilika

30,000,000.00

30,000,000.00

Ujenzi umekamilika kwa aslimia
100

13

Ukamilishaji wa Kituo cha Afya
Swaya

Kupiga dari, rangi, mfumo wa
maji safi na taka, kuweka
milango na madirisha

50,000,000.00

50,000,000.00

Ujenzi umefikia asilimia 95%
bado kukamilisha choo ambacho
kinaiengwa kwa nguvti ya
wananchi

Ukamilishaji wa zahanati ya Nkunga

Kupaua, kupiga lipu ndani na
nje, kuskimu, kufunga milango
pamoja na umaliziaji

Kazi ipo hatua ya mwisho
ya uteklezaji

50,000,000.00

50,000,000.00

Kazi ipo hatua za mwisho za
ukamilishaji

Ukamilishaji wa zahanati ya

. Kakindu

Kupiga lipu ndani na nje,
kufunga milango na madirisha
na kazi zote za umaliziaji.

Vifaa vya ukamilishaji
vimeanza kupelekwa
baada mvua kupungua

50,000,000.00

Mchakato wa kupeleka vifaa
unaendelea baada ya barabara
kuweza kupitika kutokana na
mvua kuharibu barabara

16

“Ukamilishaji wa chumba cha
darasa shule ya msingi Ibagha

Kupiga lipu ndani na nje,
kufunga milango na madirisha
na kazi zote za umaliziaji.

Kazi imekamilika

11,252,000

11,252,000.00

Kazi imekamilika kwa asilimia
100

1%

Ukamilishaji wa chumba cha
darasa shule ya msingi Ibililo

Kupiga lipu ndani na nje,
kufunga milango na madirisha
na kazi zote za umaliziaji.

Kazi imekamilika

11,252,000

11,252,000.00

Kazi imekamilika kwa aslimia
100

18

Ukamilishaji wa chumba cha
darasa shule ya msingi Ipyana

Kupiga lipu ndani na nje,
kufunga milango na madirisha

na kazi zote za umaliziaji.

Kazi imekamilika

11,252,000

11,252,000.00

Kazi imekamilika kwa asilimia
100




Ukamilishaji wa chumba cha
19 darasa shule ya msingi Kapugi

Kupiga lipu ndani na nje,
kufunga milango na madirisha
na kazi zote za umaliziaji.

Ukamilishaji wa chumba cha
20 darasa shule ya msingi Katabe

Kupiga lipu ndani na nje,
kufunga milango na madirisha
na kazi zote za umaliziaji.

“Ukamilishaji wa chumba cha

21 darasa shule ya msingi Kisoko

Kazi imekamilika

Kazi imekamilika kwa asilimia

Kupiga lipu ndani na nje,
kufunga milango na madirisha
na kazi zote za umaliziaji.

Ukamilishaji wa chumba cha

22

darasa shule ya msingi Mpumbuli

Kupiga lipu ndani na nje,
kufunga milango na madirisha
na kazi zote za umaliziaji.

Ukamilishaji wa chumba cha
23 darasa shule ya msingi Ntokela

Kupiga lipu ndani na nje,
kufunga milango na madirisha
na kazi zote za umaliziaji.

Ukamilishaji wa chumba cha
24 darasa shule ya msingi Ukukwe

Kupiga lipu ndani na nje,
kufunga milango na madirisha
na kazi zote za umaliziaji.

t+Ujenzi wa vyumba viwili vya
-|madarasa na ofisi shule ya
25 |sekondari Lupoto

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na
madirisha na kazi zote za

umaliziaji,

_JUMLA

MIRADI YA EP4R

Ujenzi wa Hosteli shule ya
Sekondari Lupoto

Kujenga msingi, kujenga kuta,
Kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na
madirisha na kazi zote za
umaliziaji.

{ Ujenzi wa Vyumba 02 vya
madarasa shule ya sekondari
Lupoto

ujenzi wa Vyumba 02 na ofisi
katikati

[na upakaji wa rangi

¢
11,252,000 | 11,252,000.00 “ 1100
Kazi imekamilika
11,252,000 | 11,252.000.00 . 1K(:;xgj iriekamilika kws asilimia
Kazi imekamilika
11,252,000 | 11,252,000.00 - |kaziimekamilika kwa- aslimia 100
Kazi imekamilika
11,252,000 | 11,252,000.00 . l;gél imekamilika kwa asilimia
Kazi imekamilika ‘ -
11,252,000 | 11,252.000.00 ) ;(ggl imekamilika kwa asilimia
Kazi ipo hatua za mwisho
Za Migkelezaj 23,751,080 | 23,751,080.00 .- |Kazi imekamilika kwa asilimia 70
Ujenzi upo hatua za
umaliziaji S = S
40,000,000 | 40,000,000.00 ) ;J()]ena umekamilika kwa asilimia
513,767,080 | 463,767,080 |
Ujenii Vu'porhatua ya 7
kupiga paa ; Lo . I
80,000,000 | 56,078,065.68 | 23,921,934.32 |MIen umekamilia kwa asiimia
Ukamilishaji umefikia Hatua za ukamilishaji ambao
hatua za ufungaji milango 40,000,000 | 40,000,000.00 - |unatakiwa kukamilika kabla ya

tarehe 15/07/2021
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Sekondaro Kisondela

Ujenzi wa vyurriba viwili shule ya

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na
madirisha na kazi zote za
umaliziaii.

ujenzi umekamilika

40,000,000

40,000.00

Ujenzi umekamilika kwa asilimia
100

(kikota)

Ujenzi wa Madarasa mawili na ofisi
shule ya Sekondari Mpandapanda

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na
madirisha na kazi zote za
umaliziaji.

Kazi ya kujenga msingi,
kuta kupau madirisha,
kupiga lipu ndani na nje
pamaoja na kusakafia
imekamilika

40,000,000

40,000,000.00

Kazi imekamilika kwa aslimia 95
bado chumba kimoja kuweka nill
pamoja na eneo la verandal na
kuw::ka PVC board. Kaisi cha
fedha kinachohitajika ni Sh
7.000,000.

Ujenzi wa vyumba viwili vya
madarasa na ofisi shule ya '
sekondari Kayuki

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na
madirisha na kazi zote za
umaliziaji.

Kazi ipo hatua ya mwisho
ya uteklezaji

40,000,000

40,000,000.00

Kazi imekamilika kwa asilimia
100

Ujenzi wa vyumba viwili vya

Igogwe

madarasa na ofisi shule ya msingi

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani

“|na nje, kufunga milango na

madirisha na kazi zote za
umaliziaii.

Kazi ipo hatua ya mwisho
ya uteklezaji

40,000,000

36,000,000.00

4,000,000.00

Kazi imekamilika kwa aslimia 90

Ujenzi wa vyumba viwili vya

Goje

madarasa na ofisi shule ya msingi

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na
madirisha na kazi zote za
umaliziaji.

Kazi ipo hatua ya mwisho
ya uteklezaji

40,000,000

40,000,000.00

Kazi imekamilika kwa aslimia
100

Ujenzi wa vyumba viwili vya

Lufingo

madarasa na ofisi shule ya msingi

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na
madirisha na kazi zote za
umaliziaji.

Kazi ipo hatua ya mwisho
ya uteklezaji

40,000,000

40,000,000.00

Kazi imekamilika kwa asilimia 90

Ujenzi wa vyumba viwili vya
madarasa shule ya msingi Salemu

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na
madirisha na kazi zote za
umaliziaii.

Kazi ipo hatua ya mwisho
lya uteklezaji

40,000,000

40,000,000.00

Ujenzi umekamilika kwa asilimia
100
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Ujenzi wa vyumba viwili vya

madarasa na ofisi shule ya msingi
Ipyana

11

Uenzi wa madarasa mawili na ofisi
shule ya Msingi ibighi

madirisha na kazi zote za

umaliziaiji.

Kujen'g‘abmsingu, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na

ya uteklezaji

Kazi ipo hatua ya mwisho

40,000,000

40,000,000.00

Kazi imekamilika kwa aslimia 90

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na

madirisha na kazi zote za
umaliziaii.

Kazi imekamilika

40,000,000

40,000,000.00

Ujenzi uekamilika kwa asilimia
100

JUMLA

480,000,000

412,118,066

27,921,934

MIRADI'YA.LANES = .

Ujenzi wa matunda ya vyoo shdlé
ya msingi Mpumbuli

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na

madirisha na kazi zote za
umaliziaji.

ya uteklezaji

Kazi ipo hatua ya mwisho

13,200,000

13,200,000.00

Kazi imekamilika kwa asilimia 90

Ujenzi wa matundu ya vyoo
ya msingi lkukisya

shule

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na

madirisha na kazi zote za
umaliziaii.

ya uteklezaji

Kazi ipo hatua ya mwisho

13,200,000

13,200,000.00

Kazi imekamilika kwa asilimia 90

~ Ujenzi wa matundu ya vyoo shule
ya msingi Bugoba

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na

madirisha na kazi zote za
umaliziaji.

ya uteklezaji

Kazi ipo hatua ya mwisho

13,200,000

13,200,000

Kazi imekamilika kwa asilimia 90

Ujenzi wa matundu ya vyoo shule
ya sekondari Kisondela

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na

madirisha na kazi zote za
umaliziaii.

Kazi imekamilika

13,200,000

13,200,000.00

Kazi imekamilika kwa asilimia
100

Ujenzi wa matundu ya vyoo shule
ya msingi Kakala v

Kujenga msingi, kujenga kuta,
kupauwa, Kupiga lipu ndani
na nje, kufunga milango na

madirisha na kazi zote za
umaliziaji.

ya uteklezaji

Kazi ipo hatua ya mwisho

13,200,000

13,200,000

Ka i imekamilika kwa-asilimia 90
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Ujenzi wa matundu ya vyoo shule

ya Sekondari Ikuti

Kujenga msingi‘rk'ujenga kuta
kupauwa, Kupiga lipu ndani

51 _ na nje, kufunga milango na 13,200,000 | 11,880,000.00 1,320,000.00 |Kazi imekamilika kwa asilimia 90
madirisha na kazi zote za
umaliziaii.
L 79,200,000 i
[ [ MIRADI.YA MAPATO YANDANL | . e e
Ujenzi wa jengo la Kitega Uchumi Kazi ya kujenga msingi
imekamilika pamoja na ya
kusuka nondo za nguzo
42 ( columns) kwa ajili ya Ujenzi umefikia asilimia 25 .
1 } Kujenga jengo la ghorofa mbili |kupokea floor ya kwanza. - 166,517,000 166,517,000 Ujenzi unaendelea kwa mwaka
b Kazi ya kupiga box kwa ajili wa fedha 22021/2022
- ya kumimina nguzo
inaendelea |
Ukamilisha choo soko la Ibililo Kupaka rangi, kufunga Kazi zimefanyika, bado
milango na madirisha na kukamilisha mifuniko ya
2 ‘Imfumo wa majisafi na maji  |chamber za maji taka 6,725,000 6,523,250 201,750 kazi imekamilika kwa aslimia 97
taka kujenga kitako cha tanki J
Tﬁ la maii e
Ujenzi wa choo soko la Msingi, kuta, kupau
|Mwambenja pamoja kupiga lipu ndani \
na nje na kupiga ceilling
) o board zimekamilika . Kazi . ‘
3 Kujenga msingi, kuta, kupaua |inayoendelea ni kumalizia 11,552,000 11,552,000 Ujenzi umefikia asilimia 90
- na kumalizia ( finishing) kuweka marumaru,
kuskimu na kupaka rangi
kLﬁLegn;:ev;/: Eliruana (Bweni) shule ya Kukamilisha ka;i zilizozobaki, jKam zimekamilika
kusakafia, kuskimu na kupaka
rangi, kufunga milango, ujenzi umekamilikakwa aslimia
° kukamisha ujenzi wa mabafu BOinoR0R0 50,000,000 100.
na vyoo pamoja na mifumo ya
maj taka )




Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa
na ofisi 2, shule ya msingi Ushirika

Msingi, kuta, kupaua, plasta

Vyumba viwili
vimepandishwa kuta hadi

Ujenzi umefikia asilimia 30.

4 |(mpya) na rangi kufikia hatua ya linta na 19,725,000 19,725,000 changamoto ni upatikanaji wa
vingine vipo hatua ya fedha
msingi
Uenzi wa Daharia (Bweni) shuleya| Ujenzi umefikia hatua ya Utekelezaji unaendelea kwa
Sekondari ya Nkunga linta kushirkikisha nguvu kazi za
5 ujenzi unaendelea 6,400,000 6,400,000 uchimbaji wa Msingi na walio

changia Mawe ya Msingi na jinvi,
Kaz' inefiki sili :

260,717,250
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