JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE

MWALIKO WA ZABUNI

Kwa ajili ya:

KUPANGA NA KUENDESHAJI KITUO CHA MAFUTA KINACHOMILIKIWA NA
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE ENEO LA TUKUYU MJINI

- Tarehe: 29.09.2025

1. Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe inawakaribisha mtu binafsi, Kampuni, na
Taasisi kwa ajili ya kuomba Zabuni ya Kupanga na Kuendesha Kituo cha
Mafuta ya Magari na Mitambo. Kituo hicho kinamilikiwa na Halmashauri ya Wilaya
ya Rungwe na kipo eneo la Tukuyu Mijini kandokando ya barabara ya kwenda
Kyela.

2. Mwombaiji unakaribishwa kuleta zabuni yako ya bei kwa aijili ya ununuzi wa Zabuni
kama ilivyoelekezwa kwenye kitabu cha Zabuni.

3. Mwombaji mwenye nia na uwezo anaweza kufanya ziara ya kutembelea na
kukagua eneo hilo .ili kujua mahali Kituo kilipo kwa gharama zake tarehe
02.10.2025 Saa 04:00 Asubuhi Baada ya hapo kutakuwa na kikao cha awali cha
zabuni “Pre-bid meeting” kitakachofanyika katikka Ukumbi mdogo wa
Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe muda ni saa 08:00 Mchana ili maelekezo
Zaidi ya namna ya kupanga na kuendesha Kituo hicho.

4. Vitabu vya zabuni vitakuwa kwa Lugha ya Kiswahili na vitanunuliwa na mwombaji
anayehitaji kwa gharama ambayo haitarudishwa ambayo ni Shilingi za kitanzania
TSH.500,000/= (Laki tano tu) taslimu. Fedha hizo zilipwe Halmashauri ya
Rungwe Ofisi ya Mapato. Vitabu vya zabuni vitatolewa Halmashauri ya wilaya ya

Rungwe ofisi ya Ununuzi ghorofa ya Pili kuanzia saa 1:30 asubuhi mpaka 9:30
alasiri kwa siku za kazi tu.

5. Zabuni zote ziwe na nakala halisi (original) moja na nakala (Copy) moja
inayofanana, iliyojazwa kwa usahihi na iliyowekwa kwenye bahasha iliyofungwa
kwa lakiri na zitapokelewa na kuwekwa kwenye sanduku la zabuni. Bahasha
ziandikwe “Zabuni kwa ajili ya Kupanga na Kuendesha Kituo cha Mafuta
kinachomilikiwa na Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe kilichopo eneo la
Tukuyu Mjini”na kuwasilishwa kwa mkono kwa Anuani ifuatayo;

Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe,
Katibu wa Bodi ya Zabuni,
Ofisi ya Manunuzi,

S.L.P 148
RUNGWE.

9. Mwisho wa kuwasilisha zabuni ni Siku ya Jumatano Tarehe 08.10.2025 kabla ya
Saa 04:00 Asubuhi Zabuni zote zitafunguliwa hadharani Tarehe 08.10.2025 Saa
04:00 Asubuhi mara tu baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha, mbele ya



wawakilishi wa wawekezaji au wawekezaji walioamua kuhudhuria katika kikao katika
Ukumbi mdogo wa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe ghorofa ya pili.

. Zabuni zote lazima ziambatanishwe na tamko la kinga ya zabuni (Tender Securing
Declaration) kwa mpangilio ulioelekezwa katika nyaraka za zabuni.

. Zabuni zitakazochelewa, sehemu ya Zabuni, Zabuni za kielektroniki, na Zabuni
zisizofunguliwa katika tukio la ufunguzi wa Zabuni, kwa hali yoyote ile hazitakubaliwa

kwa tathimini. o
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