JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE

Kumb. Na. RDC/S.5/39 VOL.1/11 Tarehe: 10/10/2022

TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA YA MKATABA

1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe anakaribisha maombi
kutoka kwa watanzania wenye sifa ili kuziba nafasi kama ifuatavyo:-
1) Dereva (Driver) Nafasi 2
a) Sifa za mwombaji:-
i) Awe na elimu ya kidato cha IV

i) Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic driving
course) yanayotolewa na chuo cha mafunzo ya ufundi stadi (VETA) au chuo
kingine kinachotambuliwa na Serikali. |

i) Awe na leseni ya udereva daraja la “E” au “C” ya uendeshaji magari ambayo

amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja bila kusababisha ajali.

iv) Mwombaiji awe na umri wa kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 45.

b) Majukumu ya Kazi

i) Kukagua gari kabla ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari.

i) Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.
iiiy Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari.

iv) Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali.

v) Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari.

vi) Kufanya usafi wa gari.

vii) Kufanya kazi kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake.

Ngazi ya mshahara kima cha chini kwa kadri ya azimio la Baraza la Madiwani.

MASHARTI YA JUMLA
i) Waombaiji wote wawe na umri kati ya miaka 18 — 45.

ii) ‘Waombaiji wote waambatishe Nakala ya cheti cha kuzaliwa.
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iif) Waombaji waambatishe maelezo binafsi (CV) yenye anuani na namba za simu

za kuaminika na majina matatu ya wadhamini.
iv)  Maombi yaambatishwe na picha moja (passport size) ya hivi karibuni na

iandikwe jina kwa nyuma.

V) Maombi yaambatishwe na Nakala za vyeti vya taaluma/Shule na vyeti vlya

kuhitimu mafunzo ya vyuo.
tambulisho cha Taifa (NIDA) kwa

vi)  Waombaji wote waambatishe Nakala ya Ki |
ambao hawana vitambulisho hivyo, namba za NIDA iandikwe kwene maelezo
(CV).
2. Maombi yatumwe kwa njia ya Posta kwa kutumia anuani ifuatayo:-
Mkﬁrugenzi Mtendaji, }
Halmashauri yaﬂWiIaya yé Rungwe,
SLP. 148, %
TUKUYU.

Maombi ambayo yatawasilishwa kwa njia ya mkono hayatashughulikiwa.

NB: Tangazo hili linapatikana pia kwenye Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe

ambayo ni www.rungwedc.go.tz na Mbao za Matangazo za Halmashauri.

Limetolewa na:

CaStory Makeula

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA

RUNGWEIKURUGENZ' MTENDA-11C W)
RUNGWE

4. Maombi yanapokelewa kuanzia tarehe ya tangazo hili hadi tarehe 24/1 0/2022 saa 9:30

Alasiri.
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