JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
t  OF4SI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE

Kumb . Na. RDC/S.5/65/79 Tarehe: 09/05/2023

YAH: TANGAZO LA AJIRA (KIBARUA) USAFI WA NJE (Nafasi 05)
1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe anakaribisha maombi
kutoka kwa Watanzania wenye sifa wa kujaza nafasi ya kibarua kazi za nje:-

Sifa za Muombaji:-
e Awe na elimu ya kidato cha nne.

e Awe Mwaminifu na Mwadilifu.
« Mwombaji awe na umri wa kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 45.

o Mwombaiji awe hajawahi kutenda kosa la jinai.

Posho kwa mwezi itakuwa ni Tsh. 150,000.00.
2. Masharti ya kila mwombaji:-

Kila barua ya mwombaji inatakiwa kuambatanishwa na vifuatayo:-
(1) Nakala za vyeti vya Elimu.
(i)  Wasifu binafsi
(i)  Picha mbili
(iv) Cheti cha kuzaliwa.

(v)  Nakala ya kitambulisho cha NIDA.
(vi) Mwisho wa maombi ni tarehe 15/05/2023 saa 9:30 Mchana

i Maombi yatumwe kwa:-
Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe,
S.L.P. 148,
TUKUYU.
NB: Tangazo hili linapatikana pia kwenye Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Rur

ambayo ni www.rungwedc.go.tz.
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