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Tarehe: 08/05/2023

TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA KWA AJILI YA UJENZI WA UJENZI WA
MADARASA 2 vaA SHULE YA AWALI YA SHULE YA MSINGI GOJE

ZABUNI NA: LGA/071/2022/2023/RDC/W/27

1. Mkurugenzi Mtendaji (W) anawatangazia Wananchi wote kwamba Halmashauri ya

Wilaya ya Rungwe imepokea fedha kwa ajili ya utekelezaji wa ujenzi wa Vyumba
viwili(2) vya madarasa Kupitia Programu ya Mradi wa BOOST kwa mwaka wa

fedha 2022/2023.
Ujenzi wa Miundo mbinu katika Shyle hiyo utahusisha ujenzi wa Vyumba viwili (2)

vVya vya Madarasa na bembea zake,
3. Hivyo basi, Mkurugenzi Mtendaji (W) anakaribisha Mafundi ujenzi wenye sifa na
uzoefu katika shughuli za ujenzi wa Miundo mbinu ya Serikali kuomba kazi za

Ufundi kwa utaratibu wa “Force Account” katika fani na sifa za Ufundi zifuatazo:-

Fundi Uashi (Ujenzi wa Msingi, Kuta na Rinta),
Awe na elimu ya ufundi Uashi/ujenzi na mwenye kujua kusoma ramani

Za majengo.
Awe na vitendea kazj za kunyoosha ukuta kama vile Square, bridge

(Plumb Bob), mwiko, Komabao, Pima maji n.k

Fundi Lipu na Koplo (inahusisha unyoshaji wa kuta)

Awe na ujuzi na uzoefy katika upigaji plaster na koplo kwenye

majengo ya Serikali ulio nadhifu.

- Awe na vitendea kazi za kun
maji,Mwiko, Mkono bao n k

yoosha ukuta kama vile Rati, Pima

ili.  Fundi Aluminium
Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani.
geneza madirisha ya Aluminium na milango ya

- Awe na uwezo wa kuten

alco bond).
- Awe amewahij kufanya kazi

kwenye makampuni.

ya ujenzi katika majengo ya Serikali au



iv,

Vi,

Vil.

Viii.

iX.

Fundi Seremala (inahusisha utengenezaji wa milango na fremu za

milango).
- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya mbao ngumu
- Awe amewahi Kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

kwenye makampuni.

Fundikupaua,
- Awe na uwezo wa Kusoma michor

- Awe na uwezo wa kupaua maj

utengeneza milango ya “grill”, baluster na madirisha

- Awe amewahj kufanya kagzi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

kwenye makampuni.

Fundi umeme (inahusisha ufungaji wa conduit kwenye ukuta na wiring)
- Awe na ujuzi wa Ufundi Umeme kutoka chuo kinachotambuliwva na

serikali.
- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani

- Awe na uwezo wa kusuka na kufunga mifumo ya umeme
- Awe na uzoefu wa kusuka umeme kwenye majengo ya Serikali



. Pamoja
ja na sifa zilizotolowa hapo juu waombaji wanapaswa kuzingatia
masharti kama ifuatavyo:-

- A e : ;
/\WO Mtanzania mwenye umri wa kuanzia miaka 18 na kuendelea
- Awe na Namba ya Utambulisho wa mlipa kodi (TIN) (aambatanishe na

barua ya maombi kwa uthibitisho zaidi)
- Awe na akaunti ya benki kwenye benki yeyote iliyopo ndani ya Rungwe.

- Mwombaji aambatanishe barua ya utambulisho kutoka ofisi ya Afisa

- Awe tayari kufanya kazi muda wote hadi mradi utakapokamilika
. Barua za maombi zikiwa zimeambatanishwa na nyaraka tajwa hapo juu

ziwasilishwe ofisi ya Mwalimu Mkuu, Shule ya Msingi Kiwira, S.L.P 148, Tukuyu
yakiwa yamefungwa kwenye bahasha nyuma ya bahasha ikitaja jina la kazi ya
Ufundi unaoombwa mfano Ufundi Uashi n.k

Mwisho wa kupokea maombi ya kazi za ufundi ni siku ya ljumaa ya Tarehe
12/05/2023 kabla ya saa 4:00 Asubuhi. Aidha, maombi yatakayoletwa baada ya

hapo hayatakubaliwa.
Waombaji wote wanatakiwa kuhudhuria usaili wa mafundi wa utakaofanyika tarehe

12/05/2023 saa 4:30 Asubuhi utakaombatana na kuwashindanisha nukuu za bei za

ufundi.
. Wako katika ujenzi wa Taifa Qﬂg Y,
Y

Mchau, R.B
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE
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YA MKATABA KWA AJILI YA UJENZI WA MIUNDO
A MSINGI KATIKA KATA KIWIRA

ZABUNI NA: LGA/071/2022/2023/RDC/W/37

TANGAZO LA AJIRA

Mkurugenzi Mtendaji (W) anawatangazia Wananchi wote kwamba Halmashaur ya

Wilaya ya Rungwe imepokea fedha kwa ajili ya utekelezaji wa ujenzi wa Shule
mpya ya Msingi itakayojengwa katika Kata ya Kiwira kupitia Programu ya Mradi

wa BOOST kwa mwaka wa fedha 2022/2023.
Ujenzi wa Miundo mbinu katika Shule hiyo utahusisha ujenzi wa Vyumba vya

Madarasa 14 na matundu 18 ya vyoo, madarasa 2 ya awali yenye matundu 6 ya

Vyoo na bembea zake na Jengo la Utawala.

Hivyo basi, Mkurugenzi Mtendaji (W) anakaribisha Mafundi ujenzi wenye sifa na
uzoefu katika shughuli za ujenzi wa Miundo mbinu ya Serikali kuomba kazi za

Ufundi kwa utaratibu wa “Force Account” katika fani na sifa za Ufundi zifuatazo:-

Fundi Uashi (Ujenzi wa Msingi, Kuta na Rinta),

i.
Awe na elimu ya ufundi Uashi/ujenzi na mwenye kujua kusoma ramani

Za majengo.
- Awe na vitendea kazi za kunyoosha ukuta kama vile Square, bridge

(Plumb Bob), mwiko, Komabao, Pima maji n.k
Fundi Lipu na Koplo (inahusisha unyoshaji wa kuta)
Awe na ujuzi na uzoefu katika upigaji plaster na koplo kwenye

majengo ya Serikali ulio nadhifu.
Awe na vitendea kazi za kunyoosha ukuta kama vile Rati, Pima

maji,Mwiko, Mkono bao n.k

Fundi Aluminium
- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani.

- Awe na uwezo wa kutengeneza madirisha ya Aluminium na milango ya

1.

alco bond).



Wi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

= Awe amow:
kwenye makampuni.
. i ' ' ) !
Fundi Seremala (INnahusisha  ulengenezaji wa milango na fremu za
milango).
= Awe na uwezo wa Kutengeneza milango ya mbao ngumu

Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

Kwenye makampuni,

Fundi kupaua, brundering, kufunga Gypsum na gutter

- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani

- Awe na uwezo wa kupaua majengo ya Serikali kwa kutumia mbao laini.

- Awe na uwezo wa kupiga dari (brundering) na kufunga Gypsum

Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

V.

kwenye makampuni.

Fundi kuchomelea vyuma (ambao utajumuisha kutengeneza magrill ya
milango, madirisha na baluster/Hand rail) na bembea za watoto.

- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya “grill"’, baluster na madirisha
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

Vi.

kwenye makampuni.

vii.  Fundi bomba (inahusisha ufungaji wa mifumo ya maji safi na maji taka)
Awe na ujuzi wa Ufundi Bomba kutoka chuo kinachotambuliwa na

serikali.
Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani

Fundi Rangi (inahusisha skimming,chupping na upakaji wa rangj)

Awe na ujuzi na uzoefu wa kupaka rangi majengo ya umma na binafsi

- Awe na uwezo wa kuchanganya rangi mbalimbali za majengo

Fundi umeme (inahusisha ufungaji wa conduit kwenye ukuta na wiring)
Awe na ujuzi wa Ufundi Umeme kutoka chuo kinachotambuliwa na

Viil.

iX.

serikali.
- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani

- Awe na uwezo wa kusuka na kufunga mifumo ya umeme
- Awe na uzoefu wa kusuka umeme kwenye majengo ya Serikali

4. Pamoja na sifa zilizotolewa hapo juu waombaji wanapaswa kuzingatia

masharti kama ifuatavyo:-
- Awe Mtanzania mwenye umri wa kuanzia miaka 18 na kuendelea



o

- Awe na Nambaq ya Utambulisho wa mlipa kodi (TIN) (aambatanishe na

barua ya maompbj kwa uthibitisho zaidi)
- Awe na akaunti ya benki kwenye benki yeyote iliyopo ndani ya Rungwe.

- Mwombaji aambatanishe barua ya utambulisho kutoka ofisi ya Afisa

Mtendaji wa Kijiji/Kitongoji/Mtaa anakoishi.
- Awe tayari kufanya kazi muda wote hadi mradi utakapokamilika

Barua za maombi zikiwa zimeambatanishwa na nyaraka tajwa hapo juu

ziwasilishwe ofisi ya Mwalimu Mkuu, Shule ya Msingi Goje, S.L.P 148, Tukuyu

yakiwa yamefungwa kwenye bahasha nyuma ya bahasha ikitaja jina la kazi ya

Ufundi unacombwa mfano Ufundi Uashi au Seremala n.k

Mwisho wa kupokea maombi ya kazi za ufundi ni siku ya ljumaa ya Tarehe
12/05/2023 kabla ya saa 4:00 Asubuhi. Aidha, maombi yatakayoletwa baada ya

hapo hayatakubaliwa.
Waombaiji wote wanatakiwa kuhudhuria usaili wa mafundi wa utakaofanyika tarehe
12/05/2023 saa 4:30 Asubuhi ljtakabmbafana na kuwashindanisha nukuu za bei za

ufundi.
Wako katika u_jenzi wa Taifa S Q‘w‘ ﬁ\

Mchpau, R.B
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE
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Tarehea: 08/05/2023
TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA KWA AJILI YA UJENZI WA UJENZI WA

MADARASA 2 NA MATUNDU 4 YA VYOO YA SHULE YA MSINGI KATUMBA 1|
ZABUNI NA: LGA/071/2022/2023/RDC/W/36

Mkurugenzi Mtendaji (W) anawatangazia Wananchi wote kwamba Halmashauri ya
Wilaya ya Rungwe imepokea fedha kwa ajili ya utekelezaji wa ujenzi wa Vyumba
viwili(2) vya madarasa na Matundu manne(4) ya vyoo kupitia Programu ya

Mradi wa BOOST kwa mwaka wa fedha 2022/2023.
Ujenzi wa Miundo mbinu katika Shule hiyo utahusisha ujenzi wa Vyumba viwili (2)

vya vya Madarasa na Matundu manne (4) ya vyoo.
Hivyo basi, Mkurugenzi Mtendaji (W) anakaribisha Mafundi ujenzi wenye sifa na
uzoefu katika shughuli za ujenzi wa Miundo mbinu ya Serikali kuomba kazi za
Ufundi kwa utaratibu wa “Force Account” katika fani na sifa za Ufundi zifuatazo:-

i.  Fundi Uashi (Ujenzi wa Msingi, Kuta na Rinta),
Awe na elimu ya ufundi Uashi/ujenzi na mwenye kujua kusoma ramani

Za majengo.
Awe na vitendea kazi za kunyoosha ukuta kama vile Square, bridge

(Plumb Bob), mwiko, Komabao, Pima maji n.k

Fundi Lipu na Koplo (inahusisha unyoshaji wa kuta)
Awe na ujuzi na uzoefu katika upigaji plaster na koplo kwenye

majengo ya Serikali ulio nadhifu.
Awe na vitendea kazi za kunyoosha ukuta kama vile Rati, Pima

maji,Mwiko, Mkono bao n.k

iii. Fundi Aluminium
Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani.

Awe na uwezo wa kutengeneza madirisha ya Aluminium na milango ya

alco bond).
Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

kwenye makampuni.



v.

Vi.

Vil.

Viil.

4. Pamoja
masharti

Fundi Seremala (i i
a (inahusisha uten enezaiji |

- wa 1
milango) g ] milango na fremu za
- AWe na uwezo wa kutengeneza milango ya mbao ngumuy
- " ] i i i 1 i

Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali ay
kwenye makampuni.

Fundi kupaua, brundering, kufunga Gypsum na gutter

- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani

- Awe na uwezo wa kupaua majengo ya Serikali kwa kutumia mbao laini.

- Awe na uwezo wa kupiga dari (brundering) na kufunga Gypsum

- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

kwenye makampuni.

Fundi kuchomelea vyuma (ambao utajumuisha kutengeneza magrill ya
milango, madirisha na baluster/Hand rail) na bembea za watoto.

- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya “grill”, baluster na madirisha
Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

kwenye makampuni.

Fundi bomba (inahusisha ufungaji wa mifumo ya maji safi na maji taka)
Awe na ujuzi wa Ufundi Bomba kutoka chuo kinachotambuliwa na

serikali.
- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani

Fundi Rangi (inahusisha skimming,chupping na upakaji wa rangi)
- Awe na ujuzi na uzoefu wa kupaka rangi majengo ya umma na binafsi

- Awe na uwezo wa kuchanganya rangi mbalimbali za majengo
Fundi umeme (inahusisha ufungaji wa conduit kwenye ukuta na wiring)
- Awe na ujuzi wa Ufundi Umeme kutoka chuo Kinachotambuliwa na

serikali.
- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani

- Awe na uwezo wa kusuka na kufunga mifumo ya umeme
- Awe na uzoefu wa kusuka umeme kwenye majengo ya Serikali

na sifa zilizotolewa hapo juu waombaji wanapaswa kuzingatia

kama ifuatavyo:-

- Awe Mtanzania mwenye umri wa kuanzia miaka 18 na kuendelea



.

- Awe na Namb

ayal * :
barua ya maom tambulisho wa mlipa kodi (TIN) (aambatanishe na

- Awe na «':lkaumbii kwa uthibitisho zaidi)

- Mwombaji aam{;.tber'\kl kwenye benki yeyote iliyopo ndani ya Rungwe

Mtendaji i G _ anishe barua ya utambulisho kutoka ofisi .
Ji/Kitongoji/Mtaa anakoishi 8. ya Alea

- Awe i
Barua za mac::::" :;fi:]ya k.aZi muda wote hadi mradi utakapokamifika
il Bisivvs Mwal. zimeambatanishwa na nyaraka tajwa hapo juu
Tulkugiiyskive yamestn alimu Mkuu, Shule ya Msingi Katumba Il, S.L.P 148,
gwa kwenye bahasha nyuma ya bahasha ikitaja jina la kazi

a Uf i
y undi unaoombwa mfano Ufundi Uashi au Seremala n.k

. Mwisho wa i ;
kupokea maombi ya kazi za ufundi ni siku ya ljumaa ya Tarehe

12/
05/2023 kabla ya saa 4:00. Asubuhi. Aidha, maombi yatakayoletwa baada ya

hapo hayatakubaliwa.

. Waombaji wote wanatakiwa kuhudhuria usaili wa mafundi wa utakaofanyika tarehe

12/05/2023 saa 4:30 Asubuhi utakaombatana na kuwashindanisha nukuu za bei za

ufundi.

~ Wako katika ujenzi wa Taifa it 0/0%” _
[

Mchau, R.B
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE
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Tarehe: 08/05/2023

TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA KWA AJILI YA UJENZI WA UJENZI WA
MADARASA NA MATUNDU YA VYOO KATIKA SHULE YA MSINGI

ZABUNI NA: LGA/071/2022/2023/RDC/W/34 LOT 1- 4
1. Mkurugenzi Mtendaji (W) anawatangazia Wananchi wote kwamba Halmashauri ya

Wilaya ya Rungwe imepokea fedha kwa ajili ya utekelezaji wa ujenzi wa Vyumba
vya madarasa na Matundu ya vyoo katika Shule za Msingi za Ibililo, lIkuti,
Bulyaga na Masebe kupitia Programu ya Mradi wa BOOST kwa mwaka wa fedha
2022/2023.

2. Ujenzi wa Miundo mbinu ya Shule inatarajiwa kujengwa katika shule za Msingi
kwa mchanganuo ufuatao:-

| Zabuni Na. KITALU | JINA LA SHULE | MIUNDO MBINU
5‘ (LOT) | YA MSINGI
| NA.
| LGA/071/2022/2023/RDC/W/34 1 Ibililo Ujenzi wa madarasa 2
; na matundu 3 ya vyoo
2 [kuti Ujenzi wa madarasa 2
| na matundu 3 ya vyoo
3 Bulyaga Ujenzi wa madarasa 2
. na matundu 3 yavyoo
4 Masebe Ujenzi wa madarasa 2
- na matundu 3 ya vyoo

3. Hivyo basi, Mkurugenzi Mtendaji (W) anakaribisha Mafundi ujenzi wenye sifa na
uzoefu katika shughuli za ujenzi wa Miundo mbinu ya Serikali kuomba kazi za
Ufundi kwa utaratibu wa “Force Account” katika fani na sifa za Ufundi zifuatazo:-

i.  Fundi Uashi (Ujenzi wa Msingi, Kuta na Rinta),
- Awe na elimu ya ufundi Uashi/ujenzi na mwenye kujua kusoma ramani
za majengo.
- Awe na vitendea kazi za kunyoosha ukuta kama vile Square, bridge
(Plumb Bob), mwiko, Komabao, Pima maji n.k



s
i.

P—

V.

vi.

Vii.

Viii.,

Fundi Lj
U
- Awe " na‘Kol"ﬁ(hmlnmlnlm unyoshaji wa kuta)
A ujuzi na uzoefu katika upigaji plaster na koplo kwenye

'.‘ 4 H i
?\hlj('ngo ya Serikali ulio nadhifu.
- Awe na vi :
na vitendea kazi za kunyoosha ukuta kama vile Rati, Pima

maji,Mwiko, Mkono bao n .k

Fundi Aluminium
Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani.
Awe na uwezo wa kutengeneza madirisha ya Aluminium na milango ya

-

alco bond).
Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

kwenye makampuni.

Fundi Seremala (inahusisha utengenezaji wa milango na fremu za

milango).
- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya mbao ngumu
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

kwenye makampuni.

Fundi kupaua, brundering, kufunga Gypsum na gutter

- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani

- Awe na uwezo wa kupaua majengo ya Serikali kwa kutumia mbao laini.

- Awe na uwezo wa kupiga dari (brundering) na kufunga Gypsum

Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

kwenye makampuni.
ambao utajumuisha kutengeneza magrill ya

milango, madirisha na baluster/Hand rail) na bembea za watoto.
- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya “grill", baluster na madinsha
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

kwenye makampuni.

Fundi kuchomelea vyuma (

inahusisha ufungaji wa mifumo ya maiji safi na maji taka)

Fundi bomba (
kinachotambuliwa na

Awe na ujuzi wa Ufundi Bomba kutoka chuo

serikali.
Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani

Fundi Rangi (inahusisha skimming,chupping na upakaji wa rangi)
a binafsi

Awe na ujuzi na uzoefu wa kupaka rangi majengo ya umman



Awe na uwe:;
Wezo wa kuchana: , :
v kuchanganya rangi mbalimbali za majenao

IX. Fundi ume T
me (inahusisha ufungaji wa conduit kwenye ukuta na wiring)

/\VVC Ne "1 » '
a3 ujuzi-wa Ufundi Umeme kutoka chuo kinachotambuliwa n
v a

serikali.
- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani
- Awe na uwezo wa kusuka na kufunga mifumo ya umeme
- Awe na uzoefu wa kusuka umeme kwenye majengo ya Serikali

4. Pamoja na sifa zilizotolewa “hapo juu waombaji wanapaswa kuzingatia

D

masharti kama ifuatavyo:-

- Awe Mianzania mwenye umri wa kuanzia miaka 18 na kuendelea

- Awe na Namba ya Utambulisho wa mlipa kodi (TIN) (2ambatanishe na
barua ya maombi kwa uthibitisho zaidi)

- Awe na akaunti ya benki kwenye benki yeyote iliyopo ndani ya Rungwe.

- Mwombaji aambatanishe barua ya utambulisho kutoka ofisi ya Afisa

- Awe tayari kufanya kazi muda wote hadi mradi utakapokamilika
tajwa hapo juu

zikiwa zimeambatanishwa na nyaraka
, S.L.P 148,

Barua za maombi
ziwasilishwe ofisi za Mwalimu Mkuu, Shule ya WNsinagi

Tukuyu yakiwa yamefungwa kwenye bahasha nyuma ya bahasha ikitaja jina la kazi

------------

ya Ufundi unacombwa mfano Ufundi Uashi au Seremala n.k

Mwisho wa kupokea maombi ya kazi za ufundi ni siku ya ljumaa ya Tarehe
12/05/2023 kabla ya saa 4:00 Asubuhi. Aidha, maombi yatakaYoletwa baada ya

hapo hayatakubaliwa.
Waombaji wote wanatakiwa kuhudhuria usaili wa mafundi wa utakaofanyika tarehe

12/05/2023 saa 4:30 Asubuhi utakaombatana na kuwashihdanisha nukuu za bei za

ufundi.
Wako katika ujenzi wa Taifa yq dW O/QX)\ .

 Mchau, R.B
~ MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE

eNZA
.MV\URU GRUNG\"E
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larehe: 0B/05/2023

TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA KWA AJILI YA UJENZI WA UJENZI WA
MADARASA 3 NA MATUNDU 3 YA VYOO KATIKA SHULE YA MSINGI
MWANKENJA

ZABUNI NA: LGA/071/2022/2023/RDC/W/38
Mkurugenzi Mtendaji (W) anawatangazia Wananchi wote kwamba Halmashauri ya
Wilaya ya Rungwe imepokea fedha kwa ajili ya utekelezaji wa ujenzi wa Vyumba
vitatu (3) vya madarasa na Matundu matatu (3) ya vyoo kupitia Programu ya

e

Mradi wa BOOST kwa mwaka wa fedha 2022/2023.
Ujenzi wa Miundo mbinu katika Shule hiyo utahusisha ujenzi wa Vyumba vitatu (3)

vya Madarasa na Matundu matatu (3) ya vyoo.
- Hivyo basi, Mkurugenzi Mtendaji (W) anakaribisha Mafundi ujenzi wenye sifa na

uzoefu katika shughuli za ujenzi wa Miundo mbinu ya Serikali kuomba kazi za

Ufundi kwa utaratibu wa “Force Account” katika fani na sifa za Ufundi zifuatazo:-

Fundi Uashi (Ujenzi wa Msingi, Kuta na Rinta),

i.
Awe na elimu ya ufundi Uashi/ujenzi na mwenye kujua kusoma ramani

Zza majengo.
- Awe na vitendea kazi za kunyoosha ukuta kama vile Square, bridge

(Plumb Bob), mwiko, Komabao, Pima maji n.k

ii.  Fundi Lipu na Koplo (inahusisha unyoshaji wa kuta)
- Awe na ujuzi na uzoefu katika upigaji plaster na koplo kwenye

majengo ya Serikali ulio nadhifu.
Awe na vitendea kazi za kunyoosha ukuta kama vile Rati, Pima

maji,Mwiko, Mkono bao n.k

iii.  Fundi Aluminium
Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani.
Awe na uwezo wa kutengeneza madirisha ya Aluminium na milango ya

alco bond).
Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali at

kwenye makampuni.



V. Fundij S
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remala (inahusisha utengenezaji wa milango na fremu za

milango).
- Awe |
. 1a uwezo wa kutengeneza milango ya mbao ngumu
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amewanhi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

kwenye makampuni.

V.  Fundi kupaua, brundering, kufunga Gypsum na gutter
- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani
- Awe na uwezo wa kupaua majengo ya Serikali kwa kutumia mbao laini.
- Awe na uwezo wa kupiga dari (brundering) na kufunga Gypsum
- Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

kwenye makampuni.

Fundi kuchomelea vVyuma (ambao utajumuisha kutengeneza magrill ya
milango, madirisha na baluster/Hand rail) na bembea za watoto.

- Awe na uwezo wa kutengeneza milango ya “grill”, baluster na madirisha
Awe amewahi kufanya kazi ya ujenzi katika majengo ya Serikali au

Vi.

kwenye makampuni.

Fundi bomba (inahusisha ufungaji wa mifumo ya maiji safi na maji taka)

Vii.
Awe na ujuzi wa Ufundi Bomba kutoka chuo kinachotambuliwa na

serikali.
- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani

viii.  Fundi Rangi (inahusisha skimming,chupping na upakaji wa rangi)
- Awe na ujuzi na uzoefu wa kupaka rangi majengo ya umma na binafsi

- Awe na uwezo wa kuchanganya rangi mbalimbali za majengo

ix.  Fundi umeme (inahusisha ufungaji wa conduit kwenye ukuta na wiring)
Awe na ujuzi wa Ufundi Umeme kutoka chuo kinachotambuliwva na

serikali.
- Awe na uwezo wa kusoma michoro na vipimo vya ramani

- Awe na uwezo wa kusuka na kufunga mifumo ya umeme
- Awe na uzoefu wa kusuka umeme kwenye majengo ya Serikali

Pamoja na sifa zilizotolewa hapo juu waombaji wanapaswa kuzingatia

masharti kama ifuatavyo:-

- Awe Mtanzania mwenye umri wa kuanzia miaka 18 na kuendelea



- Awe na Namba ya Utambulisho wa mlipa kodi (TIN) (aambatanishe na
barua ya maombi kwa uthibitisho zaidi)
- Awe na akaunti ya benki kwenye benki yeyote iliyopo ndani ya Rungwe.
- Mwombaji aambatanishe barua ya utambulisho kutoka ofisi ya Afisa
Mtendaiji wa Kijiji/Kitongoji/Mtaa anakoishi.
- Awe tayari kufanya kazi muda wote hadi mradi utakapokamilika

a na nyaraka tajwa hapo juu

i Mwankenja, S.L.P 148,

Barua za maombi zikiwa zimeambatanishw
bahasha ikitaja jina la kazi

ziwasilishwe ofisi ya Mwalimu Mkuu, Shule ya Msing
Tukuyu yakiwa yamefungwa kwenye bahasha nyuma ya
mfano Ufundi Uashi au Seremala n.k
a ufundi ni siku ya ljumaa ya i {
bi yatakayoletwa baada ya

ya Ufundi unaoombwa
arehe

~ Mwisho wa kupokea maombi ya kazi zZ
12/05/2023 kabla ya saa 4:00 Asubuhi. Aidha, maom

hapo hayatakubaliwa.

_ Waombaji wote wanatakiwa kuhudhuria usaili wa mafundi wa utakaofanyika tarehe
12/05/2023 saa 4:30 Asubuhi utakaombatana na kuwashindanisha nukuu za bei za

ufundi.
_ Wako katika ujenzi wa Taifa qdw 2 ;
Mchau, R.B

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE



