HALMASHAURI i+ vWILAYA YA RUNGWE

Ndg. Mwenyekiti,
Wajumbe,

CMT

YAH: TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA
ROBO YA NNE KIPINDI KILICHOANZIA MWEZI APRILI -
JUNI, 2022.
Mwenyekiti, oA

Katika kipindi cha mwaka wa Fedha 2021/2022 Halmashauri iliidhinishwa
Tsh 17,001,802,945.75 kwa ajili ya kutekeleza Miradi ya Maendeleo. Kati
ya fedha hizo, fedha za nje zilikuwa Tshs 9,347,998,525.75 fedha za
ndani ni  Tshs. 6,201,723,972.00 na mapato ya ndani Tshs.
1,452,080,116.00. Kwa kipindi cha robo ya nne hadi kufikia 30 June, 2022
Halmashauri imepokea Tshs 11,062,138,547.75 kutoka serikali kuu na
Wahisani na kutumia Tsh. 9,583,300,057.34 Aidha, kutoka miradi ya
mapato ya ndani kimetolewa kiasi cha Tsh 1,234,813,267.00 na kiasi cha
Tsh 1,221,323,075.71 kimetumika.

Ndg. Mwenyekiti.

Halmashauri imeendelea kufanya ufuatiliaji wa utekelezaji wa miradi
mbalimbali inayotekelezwa kwa kuhakikisha Wataalamu wa Halmashauri
wanatembelea miradi ngazi ya jamii na kutoa ushauri wa namna ya
utekelezaji hiyo pamoja na kutoa elimu namna ya kufuata taratibu za
matumizi ya fedha za umma na jinsi ya kufuata sheria za manunuzi.

Mapokezi ya fedha za maendeleo na utekelezaji wa miradi ni kama
inavyooneshwa katika jedwali A, B na C.

e

Noah Sikwese
KAIMU AFISA MIPANGO WILAYA
RUNGWE
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MUHTASARI WA TAARIFA YA MIRADI INAYGTEKELEIWA KWA FEDHZA ZA SERIKALI KUU WAHIGANI
NA MAPATO YA NDAIN| KWA MWAKA 2021/2022 HADI JUNI - 2022

Jinala Mradi

Fedha lliyotengwa
2021/22

Fedha lliyotolewa
Hadi Juni, 2022

Fedha lliyotumika
Hadi Juni, 2022

Elimu Bila Mailpo (EBM) - Shule za Msingi

909,969,000.00

911,238,095.89

911,238,095.89

Elimu Bila N Malipo (EBM) - Shule za Sekondari

1,604,840,000.00

1,424,008,769.78

1,424,008,769.78

2
{ '_:,fi_“l]endeshaji wa Mitihani ya Msingi na Sekondari 926,766,000.00 926,764,060.00 926,764,060.00
) ;JsngUkarabatl wa miundombinu ya S/Msingi, Sekondari na 2.025.000.000.00 2.689.683 972.00 1,675.932,899.07
5 | Mfukowa Jimbo e 50,465,000.00 50,465,000.00 41,459,588.28
B ,g ~ T UNICEE o 94,306,000.00 220,524,831.00 220,524,831.00 |
eesnileeittie M L B ACN S PP
Tonsa
| AShF S0 LE00.00 1,369,254,493.09 1,369,254,493.09
g | GLOBAL T R 41,425,315.07 337,521,890.07 44,249 885.09
. | sEaup - 1,990,600,000.00 470,000,000.00 470,000,000.00
DR b 3 -
10 | EP4R 693,163,000.00 90,000,000.00 90,000,000.00
Mradi wa Uimarishaji wa Huduma za Afya - HSBF 48 1,000.
11 j M 23 M- TR T T,
B 42 | Mradiwa Uimarishaji na uendelezaji Huduma za Afya (RSSH) 0 0.00
PEPFAR HIV Care (Walter Reed 342,723 g
13 ( ) LASHIUL0 237,059,166.29 237,059,166.29
IMA 3 2
14 >309.297.00 44 586,332 58




|5 4 PaRES ]
- | & ump
16| SANITATION /1D HYGIENE r R 24,000,00000 0.00 | ]
47 |DFID BV | 37,000,000.00 | 0.00
Mpango wa Maendeleo kwa Ustawi wa Jamii — UVIKO-19
0 1,62 ! ;
18 (TCRP) 629,745,872.10 1,629,745,872.10
19 Lanes 64,510,000.00 55,824,000.00 0.00
20 GAVI 16,900,000.00 16,900,332.00 16,900,332.00
i Ukarabati pamoja na uwekaji wa mifumo ya kukusanyia i
M | . 0 20,000, . ,000,000.00
21 mapato katika jengo la Mamlaka ya mji mdogo Tukuyu S e
| ;2 Miradi ya fedha za Mapato ya Nadni 1,452,080,116.00 1,234,813267.30 | 1,234,813,267.30

JUMLA

14,048,594,728.07

12,296,951,815.05

10,828,112,992.84




UTEKELEZAJI . *NA ..iRADI KUPITIA MAPATC A NDANI KWA K'FINDi CHA ROBO YA NME JULAI -

JUNI, 2022
NA | JINALA | KATA | FEDHA | KIASI | KIASI HALI HALISI YA
MRADI ILIYOTENGWA | KILICHOTOLE | KILICHOTOLEWA UTEKELEZAJI
WA JULAI JULAI HAD! JUNI
HADI JUNI (TSHS
B e | | (TsHS)
1 | Ukamilishaji Kinyala 156,913,000.00 156,913,000.00 | Jengo la Wagonjwa wa nje
wa Kituo cha 201,573,374.00 lipo hatua ya kufanya
Afya katika marekebisho ya kupaka rangi
. kata ya kwenye maeneo yaliyobainika
Kinyala kuwa na changamoto, Jengo
, la Wazazi linaendelea na
i hatua ya kupaka rangi na
L choo cha nje kipo hatua ya
i kupandisha kuta.
; 2 | Ukamilishaji Ibighi 0.00 0.00
- wa Ofisi ya 10,000,000.00
Kata Ibighi
3 | Ujenzi wa Masukulu, 100,000,000.Q0 50,000,000.00 50,000,000.00 | Madarasa yote yamekamilika
vyumba vitano | llima, Ikuti na kuanza kutumika.Ujenzi
vya madarasa | na Kyimo wa vyumba vitano vya
katika shule za madarasa katika shule za
msingi llima, msingi llima, Kinyika na
Kinyika na Lyehe pamoja na snuie za
Lyebe pamioja

| nasauie 7=

sekondari Masukulu na

. Kyimo




“Sndon
. Masukulu na
Kyimo

Ukarabati wa Tukuyu 20,950,000.00 | Ukarabati umekamilika na
nyumba mbili mjini 20,950,000.00 20,950,000.00 nyumba zinatumika
za Watumishi !

Kuendeleza Tukuyu 38,000,000.00 38,000,000.00 Hatua za awali za maandalizi
ujenzi wa mjini 130,000,000.00 ya manunuzi ya vifaa
jengo la
Biashara
(kitega
uchumi) kwa
kupandisha
nguzo, bimu,
slabu hadi
hatua ya
kuezeka | |
Kurejesha 421,206,637.0 421,206,637.00 | Fedha zimeingizwa kwenye
asiiimia 20% 436,908,182.00 0 akaunti za Kata na Vijiji
za makusanyo
ya mapato ya
ngazi za Vijiji
na Kata.

Ukarabati wa Tukuyu 42 812,480.00 | Ukarabati umefanyika kwa
Machinjio ya mjini, 42 812,480.00 42,812,480.00 mchinjio husika pamoja na
Ibighi, Ndaga Kiwira, kuweka mifumo ya umeme
na Tukuyu na | lbighi, kwenye vituo vya kukusanyia
uwekaji wa Ndanto na maziwa. Aidha, Vituo 4 vya
umeme katika | Malindo kukusanyia maziwa

sehemu za vimewekewa nishati ya
kukusanyia umeme

maziwa Kiwira,

Kapugi na

Ibililo.




Miini,

30,060,044.00

47%,1200,060.00

rrapatl umefaryica
kwz=nye soko iuu na

| maziigira !

| razuri ya Tandale 1 1 Halimash=uri kwa kustirikiana

| kiuwekezaji na ria wadau wa maendeleo
katika soko la | Mpuguso HELVETERS imeanza ujenzi

Mpuguso, wa soko jipya la kisasa la

Tandale na Tandale kwa gharama ya

Mabonde shilingi milioni 375 ambalo
kwa sasa lipo hatua ya
ukamilishaji.Aidha, Ujenzi wa
soko la machinga unaendlea
katika hatua ya upauaji

9 | Utoaji wa 334,341,700 | 319,107,740.0 319,107,740.00 | Mikopo imetolewa kwa
mikopo kwa 0 Vikundi vya Wanawake,
vikundi vya Vijana na Watu wenye

Wanawake, ulemavu

Vijana na

Watu wenye

ulemavu. b i ]

10 | Kuunga mkono 40,000,000.00 | 80,529,000.00 80,529,000.00 | Mazingira ya vyoo vya stendi
Miradi ya yameboreshwa, kutengeneza
Wananchi kwa Standi ya vumb, Ujenzi wa
Ujenzi na Soko la Machingai , ukarabati
Ukarabati wa ukumbi wa
Miradi halmashauri,Ukamilishaji wa
mbalimbali choo cha nje kituo cha Afya
katika ngazi ya Mpuguso umefanyika,

Kata ukamilishaji wa daharia ya
shule ya sekondari Nkunga
umefanyika na kukodi grade
kwa gjili ya kusawazisha
eneo la ujenzi wa Shule vya
Sekondari mpya ya
Msasasiu

11 | Uandaaji wa 10,000,000.00 | Mkakati wa Halmashauri wa
mpango 20,000,000.00 10,000,000.00 mwaka 2021/2022 hadi

Mkaka wa mwaka 2025/2026

Halmashauri Umeandaliwa




| la vi iz

‘ MVitiiQo <-i4a
Kuia ya

| Isongole

13 | Ujenzi wa
ghala la Cocoea
Kata ya Kisiba

20,000.500.06

20,000,000.00

0.00

0.00

14 | Kuimarisha
njia za
ukusanyaji wa
mapato

32,544,380.00

64,544,410.30

64,544,410.30

Ununuzi wa pikipiki 4 kwa
kuimarisha usimamizi na
ukusanyaji wa mapato kwa
Maafisa Watendaji wa
Kata,Ununuzi wa mafuta na
Matengenezo ya madari

15 | Matengenezo
ya Magari ya
taka na
ununuzi wa
vifaa vya Usafi

12,950,000.00

12,950,000.00

12,950,000.00

Kuratibu shughuli za usafi na
mazingira ikiwa ni pamoja na
Matengenezo ya magari na
ununuzi wa mafuta

~ Jumla ndogo

1,452,080,116.00

1,234,813,267.3
0

| 1,234,813,267.30
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TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022 HADI

/9 -

JINA LA MRADI

JUNI 30.6.2022 KUPITIA VYANZO MBALIMBALI VYA FEDHA

ENEO

GHARAMA ZA
MRADI

FEDHA
ILIYOPOKELEW
A

FEDHA
ILIYOTUMIKA

HALI YA UTEKELEZAJI

1. UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA KWA SHULE ZA SEKONDARI KUPITIA PROGRAMU YA UVIKO 19

TUjenzi wa vyumba | Swaya |
vitatu vya Mradi umekamilika pamoja na
Madarasa katika samani zake na kuanza kutoa
. 6 0 000
shule ya Sekondari 60,000,469 0,00k TR GHL.ANGL00 huduma
1| Ziwa Ngosi R S
Ujenzi wa chumba | NKUNGA
kimoja cha darasa Mradi umekamilika pamoja na
katika shule ya samani zake na kuanza kutoa
sekondari Nkunga 20,000,000 20,000,000 20,000,000 -
2 i ..
Ujenzi wa vyumba | NDANTO
vinne vya Mradi umekamilika pamoja na
madarasa katika : 80.000,000.00 80.000,000.00 80.000,000.00 samani zake na kuanza kutoa
shule ya sekondari huduma
| 3| Ndanto S
Ujenzi wa vyumba } MPUGUSO
viwili vya madarasa | Mradi umekamilika pamoja na
katika shgle ya ‘ 40,000,000.00 40,000, 000.00 40,000,000.00 samani zake na kuanza kutoa
sekondari huduma
4 | Mpuguso
Ujenzi wa vyumba | MASUKULU
viwili vya madarasa Mradi umekamilika pamoja na
katika shule ya samani zake na kuanza kutoa
wistismliont 40,000,000.00 40,000,,000.00 #0,000,000.00 e
5| Masukulu




6

| Viwili vya riadarasa

|

katik=2 ;aute-ya:
sekondari Kalengo

'r

Ujenzi wa vyumba
vitatu vya
madarasa katika
shule ya sekondari
Ndembela One

Makandana |

40,0006,000.00

40,000,000.00

40,000,000.00

Mradi umekamiiika pamoja na
. “amani zake na kuanza kutea
huduma

60,000,000.00

60,000,000.00

60,000,000.00

Mradi umekamilika pamoja na
samani zake na kuanza kutoa
huduma

Ujenzi wa vyumba
viwili vya madarasa
katika shule ya
sekondari Kyimo

KYIMO

40,000,000.00

40,000,000.00

40,000,000.00

il

Mradi umekamilika pamoja na
samani zake na kuanza kutoa
huduma

9

Ujenzi wa vyumba
viwili vya madarasa
katika shule ya
sekondari Ukukwe

UKUKWE

f

40,000,000.00

40,000,000.00

40,000,000.00

Mradi umekamilika pamoja na
samani zake na kuanza kutoa
huduma

1

Ujenzi wa chumba
kimoja cha darasa
katika shule ya

sekondari lgogwe

KirTyaIa

20,000,000.00

11

Ujenzi wa vyumba
sita vya madarasa
katika shule ya
sekondari Kikota

Kiwira

120,000,000.00

20,000,000.00

20,000,000.00

Mradi umekamilika pamoja na
samani zake na kuanza kutoa
huduma

120,000,000.00

120,000,000.00

Mradi umekamilika pamoja na
samani zake nakuanza kutoa
huduma

4

Ujenzi wa vyumba
vinne vya
madarasa katika
shule ya sekondari
Kinyala

KINYALA

13

Ujenzi wa vyumba
vinne vya
madarasa katika
shule ya sekondari
Itagata

80,000,000.00

80,000,000.00

80,000,000.00

ITAGATA

80,000,000. 00

80,000,000.00

Mradi umekamilka pamoja na
samani zake nakuanza kutoa
huduma

80,000,000.00

41

Ujenzi wa vyumba
vitatu vya
madarasa katika
shuiz /2 sekondari

IPONJOLA

60,000,000.00

60,009,000.00

Mradi umekamilka pamoja sna
samani zake nakuanza kutooa
huduma

60,000,000.00

Mradi umekamiika pamoja 1 na
sama ni zake nakuanza kute.0a
hudiima




|

|
.LUjenzi wa vyumba
vinne vya
madarasa katika
| shule ya sekondari
|_ 15 | Kayuki

Mradi umekamilika pamoja na
samani zake na kuanza kutoa
huduma

80,000,000.00 80,000,000.00

|

J
U P
llima W

' 80,000,000.00

S— e
’ Ujenzi wa vyumba | IKUTI
vitatu vya Mradi umekamilika pamoja na

madarasa katika
shule ya sekondari
[kuti

It UJenZl wa vyumba PTBULYAGA
/ viwili vya madarasa

katika shule ya 40,000,000.00 40,000,000.00 40,000,000.00
sekondari Bulyaga

17 - S
!\¥ SR R T — b

Ujenzi wa vyumba Nkunga

samani zake na kuanza kutoa
huduma

60,000,000.00 60,000,000.00 60,000,000.00

| 16 -
Mradi umekamilika pamoja na
samani zake na kuanza kutoa
huduma

viwili vya madarasa Mradi umekamilika pamoja na
katika shule ya 40,000,000.00 | 40,000,000.00 | 40,000,000.00 Forrani 2ake na kuanza kutoa
sekondari Isaka | huduma
18 S S . I u
Ujenzi wa vyumba | Ikuti \—‘
vitatu vya Mradi umekamilika pamoja na
madarasa katika ‘ 60.000,000.00 60,000,000.00 60,000.000.00 Samani zake na kuanza kutoa
shule ya sekondari . huduma
19 | Kyobo %___{ e - e 5 | n
Ujenzi wa vyumba Bagamoyo
KIV;/_'Q VYﬁ rlnadarasa Mradi umekamilika pamoja na
atika shule ya Samani zake na kuanza kutoa
' sekondari Bujinga 40,000,000.00 40,000,000.00 40,000,000.00 i
20| b
—e " e | S,
Tg ~_Jumla ndogo _11,100,000,00&110 1,100 100,000,000 .00 00 | 1,100,000,000.00

10
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“Ujenzi wa jengo le Makandana

wagenjwa wa
dharura (EMD)
katika hospitali ya
Wilaya Tukuyu

i 'J‘PV:.V s

+300,000,0006.00

(hN]

| Ujenzi wa nyumba

ya Watumishi (3 in
1) katika kituo cha
Afya Kyimo

Kituo cha
Afya Kyimo

2)0,000,006.00

300,600,0¢0.00

90,000,000.00

90,000,000.00

Jumla ndogo

390,000,000.00

YERTYITTOET:
I Ujenzi wa upo katika hatua za
mwisho za ukamilishaji

90,000,000.00

mwisho za ukamilishaji

390,000,000.00

390,000,000.00

| 3. UJENZI WA MIUNDOM

BINU YA MAJI

KATIKA SHULE ZA

MSINGI NA SEKONDARI KUPITIA PROGRAMU YA UVIKO 19

‘ —_

Ujenzi wa
miundombinu ya
maji katika shule
ya sekondari
Kisondela

| Kisondela

11,872,379.00

Ujenzi wa
miundombinu ya
maji katika shule
ya msingi Bugoba

Kiondela

11,872,379.00

11,872,379.00

11,872,379.00

Ujenzi wa
miundombinu ya
maji katika shule
ya msingi Ikukisya

Kinyala

11,872,379.00

Mradi umekamilika na kuanza
kutoa huduma

11,872,379.00

11,872,37°9.00

Jumla ndogo

11,872,379.00

Mradi umekamilika na kuanza
kutoa huduma

11,872,379.00

35,617,137.00

‘l:

35,617,137..0

Mradi umekamilika na kuanza
kutoa huduma

35,617,137.00

Ujenzi wa upo katika hatua za




T fam

MSINGI KWA AJILL A 'NE 'WEMNY & MAHITAJI MAALUM

i JJENZL WA BWENI KATIKA SiJLEwzr i

1 JJenZl wa oweril
| katika shule ya
msingi Katumba |l

Pl

Ibighi

80,600,600. 9000 | 80,0CE {10.00

s

82 000,000.00 |

S Fhp vt b iR
35 o A T. o boac CVAE

KUPITIA JVIKO 19

Ujenzi upo hatua ya
ukamilishajili ya upigaji dari
pamoja na rangi

s ~_Jumla ndogo

1 | Ukamilishaji wa
chumba kimoja cha
darasa katika shule
ya sekondari
ltagata

|
|

5. UKAMILISHAJI WA VYUMBA VYA MADAR

]

80,000,000.00 | 80,000,000.00

82,000,000.00

ASA KWA SHULE ZA SEKONDARI KUPITIA TOZO ZA MIAMALA

ITAGATA

2 | Ukamilishaji wa
chumba kimoja cha
darasa katika shule
ya sekondari
Ndembela One

Makandana

12,500,000.00 12,500,000.00

L

12,500,000.00

Mradi umekamilika na kuanza
kutoa huduma

—

12,500,000.00 12,500,000.00

12,500,000.00

Mradi umekamilika na kuanza
kutoa huduma

3 | Ukamilishaji wa
chumba kimoja cha
darasa katika shule
ya sekondari
Kalengo
4 | Ukamilishayji wa
chumba kimoja cha
darasa katika shule
ya sekondari
Ilponjola

Masebe

12,500,000.00 12,500,000.00

12,500,000.00

Mradi umekamilika na kuanza
kutoa huduma

Iponjola

12,500,000.00 12,500,000.00

12,500,000.00

Mradi umekamilika na kuanza
kutoa huduma

Jumla ndogo

50,000,000.00 50,000,000.00

50,000,000.00

1




cha Afya danto

| Ujens akKituo |

“Wdanto |- 52 300,000.0G

v . e

Jumla ndogo

'500,000,000.02

250.000.006.00

Majengo yva Opd na maabara
yapo hatua ya kufanya
marekebisho kwa sehemu
zilizobainika kuwa na
mapungufu na choo cha nje kipo
hatua ya kupaka rangi na
kufunga mifumo ya maiji taka.

500,000,000.00

500,000,000.00

250,000,000.00

7. UKAMILISHAJI WA VYUMBA VYA MAABARA KWA SHULE ZA SEKONDARI KUPITIA RUZUKU KUTOKA SERIKALI KUU

Ukamilishaji wa
vyumba viwili vya
maabara katika

Isongole

shule ya sekondari |

Isongole

30,000,000.00

30,000,000.00

30,000,000.00

Mradi upo hatua ya kukamilisha
fume chamber

Ukamilishaji wa
vyumba viwili vya
maabara katika
shule ya sekondari
Suma

Suma

30,000,000.00

30,000,000.00

30,000,000.00

Mradi umekamilika na kuanza
kutumika

Ukamilishaji wa
vyumba viwili vya
maabara katika
shule ya sekondari
Kyimo

Kyimo

30,000,000.00

30,000,000.00

30,000,000.00

Mradi upo hatua ya upachikaji
wa madirisha ya aluminium
kwenye chumba cha Chemistry.

Ukamilishaji wa
vyumba viwili vya
maabara katika
shule ya sekondari

|____L Mpandapanda

Kiwira

30,000,000.00 |

30,00Q,000.00

30,000,000.00

Mradi upo ya upachikaji wa
madirisha ya aluminium




il

vyumba viwili vyd

| maabhara katika

shule ya sekondari
Masoko

Masoko

©30,000,000.00

30,000,000.00

30,000,000.00

tradt upo hatua ya kufanya

RIEN B L LEEN L N
marekebisho kwenys maepneo
yaliyobainika kuwa ria
mapungufu

AR R A

Jumlandogo

' 8. UKAMILISHAJI WA VYUMBA VYA MADARASA KWA SHULE ZA SEKONDARI KUPITIA RUZUKU

~150,000,000.00

150,000,000.00

150,000,000.00

Ukamilishaji wa
vyumba viwili vya
madarasa katika
shule ya sekondari

Bulyaga

18,750,000.00

KUTOKA SERIKALI KUU

18,750,000.00

18,750,000.00

Mradi umekamilika na kuanza
kutoa huduma

Ukamilishaji wa
vyumba viwili vya
madarasa katika
shule ya sekondari
llima

Ukamilishaji wa
vyumba viwili vya
madarasa katika
shule ya sekondari
Kigugu

llima

18,750,000.00

| Makandana

18,750,000.00 |

18,750,000.00

~ 18,750,000.00 |

18,750,000.00

Mradi umekamilika na kuanza
kutoa huduma

©18.750,000.00

Mradi umekamilika na kuanza
kutoa huduma

Ukamilishaji wa
vyumba viwili vya
madarasa katika
shule ya sekondari
Masukulu

| MASUKULU

18,750,000.00

18,750,000.00

18,750,000.00

Mradi umekamilika na kuanza
kutoa huduma

Ukamilishaji wa
vyumba viwili vya
madarasa katika
shule ya sekondari
Tukuyu

BULYAGA

18,750,000.00

18,750,000.00

18,750,000.00

Mradi umekamilika na kuanza
kutoa huduma

| Ukamilishaji wa

vyumba viwili vya
madarasa katika
shule ya sekondari
Kibisi

Kyimo

18,750,000.00

Jumla ndogo

112,500,000.00 |

18,750,000.00

18,750,000.00

Mradi umekamilika na kuanza
kutoa huduma

112,500,000.00

112,500,000.00

-
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11,250,000 30 |

! Ukanivishaji wa Bujela’ ' { . 11,250.000.00 | Mradi umekamilika na kuanza

¢ uimba kimoja cha 3 iioa huduma
darasa katika shule
ya msingi Bujela

2 | Ukamilishajiwa | Msasani |  11,250,000.00 11,250,000.00 11,250,000.00 | Mradi umekamilika na kuanza
chumba kimoja cha | kutoa huduma
darasa katika shule |
ya msingi
Bulongwe ,

3 | Ukamilishaji wa l Kiwira 11,250,000.00 11,250,000.00 11,250,000.00 | Mradi umekamilika na kuanza
chumba kimoja cha | kutoa huduma
darasa katika shule |
ya msingi Ibula '

4 | Ukamilishaji wa songole 11,250,000.00 11,250,000.00 11,250,000.00 | Mradi umekamilika na kuanza
chumba kimoja cha kutoa huduma
darasa katika shule
ya msingi Idweli

5 | Ukamilishajiwa | Ikuti 11,250,000.00 11,250,000.00 11,250,000.00 | Mradi umekamilika na kuanza
chumba kimoja cha kutoa huduma
darasa katika shule
ya msingi lkuti

6 | Ukamilishaji wa Iponjola 11,250,000.00 11,250,000.00 11,250,000.00 | Mradi umekamilika na kuanza
chumba kimoja cha kutoa huduma
darasa katika shule
ya msingi Iponjola

7 | Ukamilishaji wa Kinyala 11,250,000.00 11,250,000.00 11,250,000.00 | Mradi umekamilika na kuanza
chumba kimoja cha kutoa huduma
darasa katika shule
ya msingi Isumba

8 | Ukamilishaji wa Ibighi 11,250,000.00 11,250,000.00 11,250,000.00 | Mradi umekamilika na kuanza
chumba kimoja cha kutoa huduma
darasa katika shule
ya msingi Katumba
|

| S
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10 | Ukamilishaji wa KYIMO 11,250,000.00 11,250,000.00 11,250,000.00 | Mradi umekamilika na kuanza
chumba kimoja cha kutoa huduma

darasa katika shule
ya msingi Syukula

Jumla ndogo 112,500,000.00 |  112,500,000.00 112,500,000.00

'10. UJENZI WA MYUMBA YA MTUMISHI (TWO IN ONE) KUPITIA RUZUKU KUTOKA SERIKARI KUU

1 | Ujenzi wa Nyumba | IKUTI 0.00
ya Mtumishi (Two 114,683,972.00 114,683,972.00
in One) wa Elimu

ya Sekondari- Hatua za awali za maandalizi ya

KYOBO » )
- manunuzi ya vifaa
N o 0.00
Jumla ndogo 114,683,972.00 114,683,972.00
10, UJENZI WA MIUNDOMBINU YA M_ADARASA, M/—\T_UNDU YA VYOO PAMOJA NA JENGO LA UTAWALA KUPITIA EP4R
1| Ujenzi wa vyumba | Ibighi 90,000,000.00 90,000,000.00 90,000,000.00 | Mradi umekamilika na kuanza
viwili vya madarasa kutoa huduma
pamoja na jengo la
Utawala katika
shule ya msingi
Katumba Il .
Jumla ndogo 90,000,000.00 90,000,000.00 90,000,000.00
11. UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KUPITIA MAPATO YANDANI
1 | Ukamilishaji wa Kinyala 156,913,000.00 156,913,000.00 | Jengo la Wagonjwa wa nje lipo
Kituo cha Afya 201,573,374.00 hatua ya kufanya marekebisho
katika kata ya ya kupaka rangi kwenye
Kinyala maeneo yaliyobainika kuwa na

changamoto, Jengo la Wazazi
linaendelea na hatua ya kupaka
rangi na choo cha nje kipo hatua
ya kupandisha kuta.

\6
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| Ofisi ya Rata Ibiuni |
| i

14,000,000.0u

wa jengo la
Biashara (kitega
uchumi) kwa
kupandisha nguzo,
bimu, slabu hadi
hatua ya kuezeka

130,000,000.00

Ujenzi wa vyumba | Masukulu, 100,000,000.00 50,000,000.00 50,000,000.00 | Madarasa yote yamekamilika na
vitano vya llima, Ikuti na kuanza kutumika.Ujenzi wa
madarasa katika Kyimo vyumba vitano vya madarasa
shule za msingi katika shule za msingi llima,
llima, Kinyika na Kinyika na Lyebe pamoja na
Lyebe pamoja na shule za sekondari Masukulu na
shule za sekondari Kyimo
Masukulu na
Kyimo
Ukarabati wa Tukuyu mjini Ukarabati umekamilika na
| nyumba mbili za 20,950,000.00 20,950,000.00 20,950,000.00 nyumba zinatumika
|| Watumishi B SN, | R , -
1 Kuendeleza ujenzi | Tukuyu mjini 38,000,000.00 38,000,000.00 Hatua za awali za maandalizi ya

manunuzi ya vifaa

Kurejesha asilimia
20% za
makusanyo ya
mapato ya ngazi za

436,908,182.00

421,206,637.00

421,206,637.00

Fedha zimeingizwa kwenye




=

Ak

sachinjio ya bighi, - L Kiwire, .

Ndage na Tukuyu
na uwekaji wa
umeme katika
sehemu za
kukusanyia
maziwa Kiwira,
Kapugi na Ibililo.

Kutengeneza
mazingira mazuri
ya kiuwekezaji
katika soko la
Mpuguso, Tandale
na Mabonde

| Ndan‘z na
| Malindc

" Tukuyu Mjini,
Tandale na
Mpuguso

J;si“

i, 42,812,450.00

#7812, 438100 42 812.430.06

e A R X

meninjio husika pamaja na

kuweka mifumo ya umems=
kwenye vituo vya kukusanyia
maziwa. Aidha, Vituo 4 vya
kukusanyia maziwa
vimewekewa nishati ya umeme

30,000,000.00

17.800,000.00 |

17,800,000.00

Ukarabati umefanyika kwenye
soko Kuu na Halmashauri kwa
kushirikiana na wadau wa
maendeleo HELVETERS
imeanza ujenzi wa soko jipya la
kisasa la Tandale kwa gharama
ya shilingi milioni 375 ambalo
kwa sasa lipo hatua ya
ukamilishaji.Aidha, Ujenzi wa
soko la machinga unaendlea
katika hatua ya upauaji

Utoaji wa mikopo
kwa vikundi vya
Wanawake, Vijana
na Watu wenye

ulemavu.

334,341,700

319,107,740.00

319,107,740.00

Mikopo imetolewa kwa Vikundi
vya Wanawake, Vijana na VWatu
wenye ulemavu

Ty
L
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Jumla ndogo

1,452,080,116.00

1,234,813,267.30

12. UJENZI WA MADARASA YA MFANO ELIMU YA AWALI

KUPITIA LANES

gira iKiwa ni o pameoia na

ununuzi wa mafuta

i-:geﬁ S;E'ar g“?}; Hi ‘%“v SRR AR S Foa

| 1,234,813,267.30

Ujenzi Madarasa
ya Mfano Elimu ya
Awali Shule ya
Msingi Ikuti

[ IKUTI

64,510,000.00

55,824,000.00

Jumla ndogo

64,510,000.00

0.00

Ujenzi bado haujaanza, upo
kwenya hatua za awali

55,824,000.00

0.00

13. UJENZI WA MIUNDOMBINU KATIKA VITUO VYA KUTOLEA HUDUMA ZA AFYA KUPITIA RUZUKU KUTOKA SERIKALI KUU

19

11 | Ukarabati wa Makandana 1,000,000,000.00 | 1,000,000,000.00 350,932,899.07 | Ujenzi upo katika hatua ya
Miundombinu ya kufanya settings. Aidha , vifaa
Hospitali ya Wilaya vya ujenzi nondo, kokoto,
Makandana mchanga na mbao

zimenunuliwa.
Ukamilishaji wa Ujenzi upo hatua ya Kupaka

12 | Zahanati ya Isyonje | Isongole ~50,000,000.00 50,000, 000.00 50,000,000.00 | rangi.

Ukamilishaji wa Ujenzi upo hatua ya kupaka
13 | Zahanati ya llenge | KYIMO 50,000,000.00 50,000, 000.00 50,000,000.00 | rangi.

Ukamilishaji wa LUFINGO 50,000,000.00 50,000,.000.00 50,000,000.00 | Hatua za awali za maandalizi

(Nyumba za NA IKUTI ya ujenzi

Mtumishi Two in

one Simike na

Kyobo)
LS




ponilsviia

Maternity Damoja Na iFD. Aidha

| |
| choo cha nje kirz natua ya
msingi.
| Jumla ndogo \ | 1,650,000,000.00 | 1,650,000000.00 1,000,932,899.07
14. UJENZI WA SHULE MPYA ZA SEKONDARI KUPITIA PROGRAMU YA SEQUIP
1 | Ujenzi wa shule Msasani 600,000,000.00 470,000,000.00 470,000,000.00 | Mradi upo hatua ya umaliziaji
mpya ya sekondari ambapo majengo 9
katika kata ya yanaendelea na ufanyaji wa
Msasani I skimming na upigaji wa jamvi
| na jengo maoja la maabara liko
i hatua ya kuta
|
~ Jumla ndogo j_ o | 600,000,000.00 | 470,000,000.00 |  470,000,000.00
'15. UJENZI WA VYUMBA VYA MADARASA KUPITIA UFADHILI WA MAMLAKA YA ELIMU TANZANIA (TEA)
Ujenzi wa vyumba Ibighi 60,000,000.00 60,000,000.00 60,000,000.00 | Ujenzi upo hatua zaumaliziaji, lipu
vitatu vya madarasa imepingwa na kennchi
katika shule ya zimeshapigwa bado kupiga Bati
msingi Katumba Il
|
4
Ujenzi wa vyumba Lufingo 100,000,000.00 100,000,000.00 100,000,000.00 | Ujenzi upo za upandishaji wa kuta
vitatu vya madarasa madarasa matatu na kupandisha
pamoja na matundu kuta za Vyoo
24 ya vyoo katika
shule ya msingi
Ipyana
2 L= e .
Ujenzi wa vyumba | Suma 110,000,000.00 110,000,000.00 110,000,000.00 | Ujenzi upo za upandishaji wa kuta
vitatu vya madarasa | madarasa matatu na upauaji Jengo
pamoja jengo la la Utawala
utawala katika shule
ya sekondari Suma
=
- Jir_n_la_ndogo 270,000,000.00 270,0000,000.00 270,000,000.00

0




[ viya Usai ‘ I

Jumla ndogo ‘J

TZiUJENZI WA MADARASA YA MFANO

UjeﬂZl Madarasa IKUTI
ya Mfano Elimu ya
Awali Shule ya

Msingi Ikuti

.Iurlla__r_ldogo

11| Ukarabatiwa Wakandana
Miundombinuya |
Hospitali ya Wilaya \
Makandana

Ukamilishaji wa

hZahanatl ya Isyon

1

Ukamilishaji wa
13 | Zahanati ya llenge
Ukamilishaji wa
(Nyumba za
Mtumishi Two in
one Simike na
Kyobo)

e | Isongole

KYIMO
LUFINGO
NA IKUTI

1,452,080,116.00

ELIMU YA AWALI KUPITIA LANES
64,510,000.00

1 ,OO0,000DO0.00

50,000,000.00

50,000,000.00
50,000,000.00

1,234,813,267.30

55,824,000.00

1,000,000,000.00

__50,000,000.00

50,000,000.00
50,000,000.00

1,234,813,267.30

0.00

350,932,899.07 | Ujer

50,000,000.00

50,000,000.00
50,000,000.00

" IE———
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; ununuzi wa rﬁdfuta

J
|

|

Ujenzi bado haujaanza, upo
kwenya hatua za awali

Ujenzi upo katika hatua ya
kufanya settings. Aidha , vifaa
vya ujenzi nondo, kokoto.
mchanga na mbao
Zimenunuliwa.

Ujenzi upo hatua ya Kupaka

rangi.

Ujenzi upo hatua ya kupaka
rangi. |
Hatua za awali za maandalizi

ya ujenzi

o~
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Ukarabati pamoja na
uwekaji wa mifumo
ya kukusanyia
mapato katika jengo
la Mamlaka ya mji
mdogo Tukuyu

Bulyaga

~20,000,000.00

20,000,000.00

20,000,000.00

Ukarabati upo hatua ya kufanya
marekebisho kwa maeneo

yaliyobainika kuwa na changamoto
pamoja na kupiga chuping kwenye

kuta za nje.

Jumla ndogo

17. UKAR

20,000,000.00

20,000,000.00

ABATI WA JENGO LA |

SOLATION KWA UFADHILI WA GLOBAL FUND

Wiukara bati wa jengo

la isolation katika
Hospitali ya Wilaya
Tukuyu.

Makandana

25,000,029.35

Ujenzi wa jengo la
huduma ya Mama na

| mtoto na OPD, Wadi

ya Wazazi, Nyumba

ya Mtumishi pamoja
na vyoo katika

Zahanati ya Masoko

_Kisiba

Jumla Ndogo

18. UKARABATI NA UKAMILISHAIl WA

| 271,096,536.00

296,096,565.35

25,000,029.35 |

25,000,029.35

Jengo lipo katika hatua za umaliziaji

0.00

Hatua za awali za maandalizi ya

ujenzi

25,000,029.35

MIUNDOMBINU KWA FEDHA ZA MFUKO WA JIMBO

Mfuko wa Jimbo

e

50,465,000.00

50,465,0400.00

50,465,000.00

Ununuzi wa vifaa kwa ajili ya
hatua za utekelezaji wa miradi
vimenunuliwa na kusambazwa

e

21 1

Jumla ndogo

50,465,000.00

50,465 0%00.00

JUMLA KUU

17,138,452,790.35

50,465,000.00

6,782,499,941.65

5,423,828,332.72




