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FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO
ljazwe kwa herufi kubwa na kwa nakala tatu. Nakala mouja iliyokamilishwa kujazwa atapewa muombaji
kama uthibitisho wa ruhusa yake ya kuanza likizo husika

SEHEMU A: MAOMBI YA LIKIZO (ljazwe na muombaji wa likizo)

A 1) Taarifa binafsi za Muombaji

i) Jina laUKOO .......ceevvveveiinieiins JinalaKati ...c..oevvevveniiiiiiinnen, Jina la Kwanza............cccccccennnns
i) Namba ya jalada Binafsi la muombaji: ............c........ i) Cheki Na: .................. iv) TSD Na: .....
V) B0 e

Vi) KItUO Cha KazZi: ... e e
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iX) Tarehe ya Ajira ya KWaNZa: .......occuuuiiiiiiiiiiiiiiee e

A2) Maombi ya Likizo Namba [ 1]
Ninaomba Likizo ya Siku .............. kuanzia tarehe ...... [ocoid ... hadi tarehe ........ Lo o
Nitasafiri KWenda ...........ccooooiiiiieeiiniiiieeeee e ambako nitakaa kwa muda wa siku ......
Ninastahili/Sistahili kupewa nauli kwa Likizo hii.

Mume/Mke na watoto wangu (ambao taarifa zao nimezitaja katika jedwali hapa chini)
wataambatana nami katika safari yangu ya Likizo).

Jina la Mwenza

Jina la Mtoto Tarehe ya Kuzaliwa | Jina la Mtoto Tarehe ya Kuzaliwa
1. 3.

2. 4,

A3)  Anuani yangu nikiwa Likizoni

SLP e, Namba ya Simu: ..................... Anuani ya Barua pepe ........ccccceeeeveeiinieiieeeen,
Sahihi: o Tarehe: ....ccooeveviiiiiieeeeee Akaunti Namba: ........cccccvvveieiiiiiiiiiiiie e

SEHEMU B: UTHIBITISHO WA LIKIZO (ljazwe na Msimamizi wa Kituo cha kazi)

Mapitio ya Kumbukumbu za Likizo za Muombaji

i) Tareheya Likizoyamwisho | .. [, | Hadi ........ [..... Lovovinnns

ii) Idadi ya siku alizochukua likizo

iii) Salio la siku za likizo zilizobakia kutoka likizo iliyopita

iv) Salio la siku za likizo alizonazo kwa sasa

v) Likizo iliyopita alilipwa/Hakulipwa nauli ya likizo Kiasi cha Tshs: ... Anadai
TShS: oo
Jina la Mthibitishaji: .........oooiiii i Sahihi: oo
L4 0T PP Tarehe: ..cccoooveeiiiiiiin.
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SEHEMU C - (Mapendekezo ya kuidhinishwa kwa Likizo (lkamilishwe na Mkuu wa Idara/Kitengo
anapotoka mwombaji wa Likizo)

Ninapendekeza/Sipendekezi kupitishwa kwa Likizo hii kwa sababu:

B 1] - Sahihi: ...

Cheo: .o Tarehe: ..o,

SEHEMU D: Idhinisho la Mwisho la Likizo (ljazwe na Muidhinishaji wa Likizo (Mkuu wa Idara ya
Utawala na Rasilimali watu/Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Rungwe)

Ninaidhinisha/Siidhinishi Likizo hii kwa sababu:

Anastahili/Hastahili kupewa nauli ya Likizo ya mwaka ...........ccccceeiiiiiiiiiiniiiiniiieieeeen,
B 11 - Sahihi: ...
ChEO0: o ————— Tarehe: .....ccccceeveee,

MAELEZO KUHUSU AINA YA LIKIZO

e Muombaji achague namba iliyotaja aina ya likizo aliyoiomba na kujaza namba hiyo katika
kisanduku kilichopo A2 (Likizo hizo zimeelezewa katika sehemu H ya Kanuni za Kudumu

za Utumishi wa Umma za 2009 Toleo la Tatu).

Likizo ya mwaka — (SO H.1, H.4, H.5)

Likizo ya kumaliza Mkataba (SO H.7).

Likizo ya kujiandaa kustaafu (SO H.8).

Likizo ya uzazi (KE) — (SO H.12).

Likizo ya uzazi (ME) (Partenity Leave) — (SO H.13).
Likizo maalum — (SO H.14).

Likizo bila malipo — (SO H.19).

Likizo maalum masomoni — (SO H.20).

Likizo ya Ugonjwa — (SO K.11).

10.Likizo ya Askari — (SO K.12).
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