

# HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE



Kumb. Na. RDC/ F.2/28/40

Tarehe: 20/05/2020

## **YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA VIBARUA.**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe anapenda kuwatangazia Watanzania wote nafasi 16 za vibarua wa kukusanya mapato.

### **SIFA ZA MWOMBAJI.**

- i. Awe na Elimu ya Kidato cha Nne na awe na Cheti cha kuhitimu.
- ii. Awe hajawahi kufanya kazi ya kukusanya mapato ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe.
- iii. Awe mwaminifu na Mwadilifu.
- iv. Awe na Umri usiozidi miaka 45.
- v. Awe tayari kufanya kazi hadi masaa ya usiku.
- vi. Barua za maombi zipitishwe kwa Watendaji wa Kata/ Watendaji wa Vijiji kuthibitisha uhalali wa ukazi wa Mwombaji.
- vii. Mwombaji aambatanishe na Nakala ya Kitambulisho cha Taifa au Kitambulisho cha Mpiga kura.
- viii. Mwombaji awe hajawahi kutenda kosa lolote la jinai.
- ix. Mwombaji awe na pasipoti mbili (2)
- x. Mwisho wa maombi ni tarehe **15/06/2020 saa 9:30 Alasiri.**

**ZINGATIA:** Barua zote za maombi ziandikwe kwa Mkono na ziletwe moja kwa moja Masijala ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Rungwe.

Imetolewa na;

  
LOEMA I. PETER

**MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA RUNGWE.**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
RUNGWE**

Nakala: Waheshimiwa Madiwani Wote – ***Kwa taarifa***

“ Watendaji Kata wote – ***Watangazieni Wananchi wenye Nia***