JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE

RUNGWE DNS (xICT COUNCIL

Kumb. Na. RDC/S.5/32/99 Tarehe: 23/03/2018

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZ1.

Kufuatia Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe kupata kibali cha ajira chenye Kumb.
Na. CFC 26/01 “FF”/91 cha tarehe 22/08/2017 kikisomwa kwa pamoja na
Kibali cha ajira chenye Kumb. Na. CFC.26/205/01 “GG"”/95 cha tarehe
12/03/2018 kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais - Menejimenti ya Utumishi wa
Umma kuhusu ajira mbadala ya watendaji wa Vijiji na Mitaa, Mkurugenzi wa
Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe anatangaza nafasi za kazi na anakaribisha
maombi kwa Watanzania wenye sifa za kujaza nafasi kama zilivyoorodheshwa
katika tangazo hili:-

MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE:

V.

Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45.
Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa.

Nafasi ya kazi inayoombwa iandikwe juu ya bahasha, kutozingatiwa hili
kutasababisha maombi ya kazi kuwa batili.

Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V)
yenye anwani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya
wadhamini (referees) watatu wa kuaminika.

Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti vya
kidato cha nne na kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti
vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.
Viambatanisho hivyo vibanwe sawa sawa kuondoa uwezekano wa kudondoka
au kupotea.



Vi.

Vil.

viii.

Certificates.
Cheti cha mtihani wa kidato cha IV na VI

Computer Certificate
Vyeti vya kitaaluma (Professional certificates from respective boards)
Picha moja “Passport size” ya hivi karibuni iandikwe jina kwa nyuma.

Hati za Matokeo za kidato cha nne (Form IV and Form VI RESULTS SLIPS)
HAZITAKUBALIWA. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe
vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (NECTA).
Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa
hatua za kisheria.

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 05/04/2018.

Muombaji ambaye anacheti cha kughushi asithubutu kuwasilisha
maombi , hatua kali za kisheria zitachukuliwa dhidi yake.

Maombi yanaweza kuandikwa kwa Lugha ya Kiswahili au Kiingereza na
yatumwe kupitia posta kwa anuani ifuatayo:-

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE,
S.L.P. 148,

TUKUYU

1.0. AFISA MTENDAJI WA KIJIJI III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER III)

1.1.

— NAFASI TATU (3)

MAJUKUMU YA KAZI.

Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa
Amani na Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji;

Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya
Maendeleo ya Kijiji;

Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji;

Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu;



1.2.

* Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa kazi katika eneo lake na
kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya
kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali;

* Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalam katika Kijiji;

» Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na Nyaraka za
Kijiji;

» Kupokea, Kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi.
Kusimamia utungaji wa Sheria Ndogo za kijiji.

» Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

SIFA ZA MWOMBAJI

* Kuajiriwa mwenye Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) aliyehitimu

1.3.

mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo: Utawala,
Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya jamii na
Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo, Dodoma au
Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

MSHAHARA
» Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS B kwa mwezi.

Imetolewa na:

DR. MARCO :"M BATA

KAIMU MKURUGENZI WA HALMASHAURI (W)
WILAYA YA RUNGWE



