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TAARIFA KWA UMMA

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya  Rungwe 

wataarifu wafanyabiashara wote wanaofanya bias

maeneo yasiyo rasmi kuondoka katika maeneo hayo ili kupisha ujenzi 

na uboreshaji wa miundo mbinu katika 

Wafanya biashara hao ni wale wote wanaofanya biashara kando ya 

barabara kuu na katika njia za waenda kwa miguu

Mnatakiwa kuondoka mara moja ifikapo tarehe 22/

Hatua za kisheria zitafuatwa kwa wale wote watakao kiuka taarifa hii

Aidha rejeeni tangazo lililotolewa tarehe 22/11/2018 na Ofisi ya 

Mkurugenzi Mtendaji wa Wilaya ya Rungwe la Kuwat

katika maeneo hayo. 

Imetolewa na, 

 

Suzan AllenMhoja 

Kaimu Afisa Habari na Uhusiano

Halmashauri ya Wilaya ya

Novemba23,2018 

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE 

  Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
Kitengo cha TEHAMA na Uhusiano

 

S.L.P  148, 

TUKUYU. 
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TAARIFA KWA UMMA 

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya  Rungwe ina 
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