

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. RDCI-F2/29/VOL.VII/207

Tarehe: 15/03/2021


TAARIFA KWA UMMA

**YAH: FEDHA ZA MIRADI YA MAENDELEO ZILIZOPOKELEWA KWA KIPINDI
CHA MWEZI JULAI, 2020 HADI FEBRUARI, 2021.**

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Rungwe anapenda kuwajulisha wananchi na wakazi wa Wilaya ya Rungwe na Watanzania wote kuwa, Halmashauri imepokea fedha za miradi ya Maendeleo kutoka Serikali ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania kwa ajili ya kutekeleza miradi.

Kwa niaba ya wananchi wa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe natoa shukrani kwa Serikali ya Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania inayoongozwa na Mhe. Rais Daktari John Pombe Magufuli kwa kutupatia fedha kiasi cha shilingi **904,808,550.00**. Aidha mchanganuo wa miradi na gharama ambatanishwa na barua hii.

Imetolewa na;


Loema T. Peter
MKURUGENZI MTENAJI (W)
RUNGWE

**MKURUGENZI MTENAJI (W)
RUNGWE**

FEDHA ZA MIRADI YA MAENDELEO ZILIZOPOKELEWA KWA KIPINDI CHA MWEZI JULAI 2020 HADI FEBRUARI 2021

NO.	TAREHE	MAPOKEZI YA FEDHA	AINA YA MIRADI	KIASI
1	09.09.2020	DED RUNGWE	UAHAWISHAJI WA KAYA MASIKINI	190,179,175.00
2	23.12.2020	DED RUNGWE	FEDHA ZA MFUKO WA JIMBO	50,465,000.00
3	28.01.2021	KIJIJI CHA LUPEPO	UMALIZIAJI WA ZAHANATI YA KAKINDU	50,000,000.00
4	28.01.2021	KIJIJI CHA SWAYA	UMALIZIAJI WA ZAHANATI YA SWAYA	50,000,000.00
5	28.01.2021	KIJIJI CHA NKUNGA	UMALIZIAJI WA ZAHANATI YA NKUNGA	50,000,000.00
6	09.02.2021	DED RUNGWE	UAHAWISHAJI WA KAYA MASIKINI	179,123,175.00
7	27.02.2021	NDEMBELA ONE SEONDARY	UKAMILISHAJI WA MAABARA SHULE YA SECONDARI NDEMBELA	30,000,000.00
8	27.02.2021	NDANTO SECONDARY	UKAMILISHAJI WA MAABARA SHULE YA SECONDARI NDANTO	30,000,000.00
9	27.02.2021	ZIWA NGOSI SECONDARY	UKAMILISHAJI WA MAABARA SHULE YA SECONDARI ZIWA NGOSI	30,000,000.00
10	27.02.2021	KISIBA SECONDARY	UKAMILISHAJI WA MAABARA SHULE YA SECONDARI KISIBA	30,000,000.00
11	27.02.2021	MASUKULU SECONDARY	UKAMILISHAJI WA MAABARA SHULE YA SECONDARI MASUKULU	30,000,000.00
12	27.02.2021	KAPUGI SECONDARY	UKAMILISHAJI WA MAABARA SHULE YA SECONDARI KAPUGI	30,000,000.00
13	27.02.2021	BUJELA SECONDARY	UKAMILISHAJI WA MAABARA SHULE YA SECONDARI BUJELA	30,000,000.00
14	27.02.2021	IBAGHA SHULE YA MSINGI	UKAMILISHAJI WA CHUMBA 1 CHA DARASA SHULE YA MSINGI IBAGHA	11,252,000.00
15	27.02.2021	IBILILO SHULE YA MSINGI	UKAMILISHAJI WA CHUMBA 1 CHA DARASA SHULE YA MSINGI IBILILO	11,252,000.00
16	27.02.2021	IPYANA SHULE YA MSINGI	UKAMILISHAJI WA CHUMBA 1 CHA DARASA SHULE YA MSINGI IPYANA	11,252,000.00
17	27.02.2021	KAPUGI SHULE YA MSINGI	UKAMILISHAJI WA CHUMBA 1 CHA DARASA SHULE YA MSINGI KAPUGI	11,252,000.00
18	27.02.2021	KATABE SHULE YA MSINGI	UKAMILISHAJI WA CHUMBA 1 CHA DARASA SHULE YA MSINGI KATABE	11,252,000.00
19	27.02.2021	KIKUYU SHULE YA MSINGI	UKAMILISHAJI WA CHUMBA 1 CHA DARASA SHULE YA MSINGI KIKUYU	11,252,000.00
20	27.02.2021	KISOKO SHULE YA MSINGI	UKAMILISHAJI WA CHUMBA 1 CHA DARASA SHULE YA MSINGI KISOKO	11,252,000.00
21	27.02.2021	MPUMBULI SHULE YA MSINGI	UKAMILISHAJI WA CHUMBA 1 CHA DARASA SHULE YA MSINGI MPUMBULI	11,252,000.00
22	27.02.2021	NTOKELA SHULE YA MSINGI	UKAMILISHAJI WA CHUMBA 1 CHA DARASA SHULE YA MSINGI NTOKELA	11,252,000.00
23	27.02.2021	UKUKWE SHULE YA MSINGI	UKAMILISHAJI WA CHUMBA 1 CHA DARASA SHULE YA MSINGI UKUKWE	23,773,200.00
JUMLA KUU				904,808,550.00

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
RUNGWE**

[Handwritten signature]