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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MASUKULU
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE MKOA WA MBEYA MWAKA 2021
1.0.UTANGULIZI
Ninafurahi kukutaarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika
shule ya sekondari MASUKULU mwaka 2021. Shule ya sekondari MASUKULU ipo
umbali wa km 25 kutoka mji wa Tukuyu katika wilaya ya Rungwe mkoa wa Mbeya.
Mhula wa kwanza wa masomo unaanza rasmi tarehe 11/01/2021 unatakiwa
kuripoti shuleni kuanzia tarehe 11/01/2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe
18/01/2021.
2.0. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
2.1. SAREZA SHULE
A) WAVULANA.

I. Suruali mbili ya kakil na Damu ya mzeel (ziwe na marinda
il. Mashati mawili meupe yenye mikono mifupi
ii. Viatu vyeusi na soksi nyeusi
iv. Sweta rangi ya kijani kibichi
V. Truck suit ya blue addidas
B) WASICHANA
i. Sketi mbili ndefu zinazovuka magoti rangi ya kaki 1 na damu

ya mzee 1(Aina ya mshono ni Marinda box, sketi ni lazima iwe na
kifungo na zipu)

il. Mashati mawili meupe mikono mifupi

iii. Viatu vyeusi (flat shoes) vya kamba na soksi nyeupe
iv. Sweta rangi ya kijani kibichi

V. Truck suit ya blue addidas
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2.2. VIFAA VYA MICHEZO

i. Bukta

il. Raba jozi moja

iii. Fulana ( t-shirt) rangi ya blue ya mikono mifupi yenye nembo ya shule
iv. Soksi jozi mbili ziwe ndefu

2.3. VIFAA VYA TAALUMA
Unatakiwa kuja na vifaa vya masomo kama ifuatavyo.
Madaftari makubwa (Counter Book Quire 3&2) kumi (10)
Madaftari ya mazoezi 10 (msomi)
Mkebe wa hesabu wenye vifaa vyote ndani ( Oxford Mathematical Set)
Ruler moja ya sm 30 (inayoangaza)
Dictionary moja (Swahili - English Concise Dictionary Oxford)
matumizi binafsi ya mwanafunzi.
¢ Faili(spiral file) (jalada) la kutunzia mitihani yake ya kila siku
(matumizi binafsi)
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2.4. VIFAA VYA USAFI

¢ Ndoo ndogo ya lita kumi (10)
% Mfagio mmoja

N.B: Mwanafunzi anashauriwa kununua baadhi ya vitabu vya masomo yake kwa matumizi
binafsi.
3.0.MAAGIZO MENGINE KWA KILA MWANAFUNZI.
%+ Chakula cha mchana kwa wanafunzi wa kutwa ni lazima baada ya makubaliano ya
mkutano wa wazazi.
¢+ Nauli ya kwenda shuleni na kurudi nyumbani ni jukumu la mzazi.

% Kila mwanafunzi anatakiwa kuwa na bima ya afya.

KARIBU SANA MASUKULU SEKONDARI
MBUGHI, E.S
MKUU WA SHULE



OFISI YA RAIS-TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE
SHULE YA SEKONDARI MASUKULU
FOMU YA KUKUBALI

1. Sehemu ya Mwanafunzi

Mimi (jinalakwanza) ..................c.oeeen jinalakati ..................... jina la ukoo
.................................. Ninakubali nafasi niliyopewa kuingia kidato cha kwanza.
Mwaka ............ katika shule ya sekondari masukulu na nitafika shuleni bila kuchelewa.

Ninaahidi kwamba nitatii na kuzingatia sheria na kanuni zote za shule na nchi. Nitakuwa
mwanafunzi mwenye Bidii katika masomo na kazi ya Elimu ya Kujitegemea.
Anuani yangu yakudumuni S.LP ...

. PICHA
Sahihi yangu ..................... Tarehe ..................

2. Sehemu ya mzazi/mlezi
MIMI o Ninakubali mtoto wangu
...................................................................... kuchukua nafasi ya kuingia shule
ya sekondari Masukulu kidato cha kwanza Mwaka ................ ninaahidi kumpatia mabhitaji

yote ya shule kama ilivyo katika maagizo ya kujiunga na shule. Ninakuhakikishia kuwa
nitashirikiana na shule wakati wote kuona mwanangu anatekeleza wajibu wake kwa shule na

Taifa.
Anuaniyanguni S.L.P ...
Namba ya simu ..........ccooevviiiiiniinnnn.n..
Sahihi ... Tarehe ...,



SHULE YA SEKONDARI MASUKULU

TAARIFA BINAFSI ZA MWANAFUNZI

1. Jina kamili

2. Tarehe ya kuzaliwa ......... [eviiiinn. /S (tarehe,mwezi,mwaka)
3. Kabila ... Taifa ...
4, Dinl ..o Dhehebu ...
5.JinalaBaba........................ Taifa ...,

6. Kaziyababa...............oooooiiiiii

/. Jinalamama ........................ Taifa........ooooiiiiiii
8. Wazazi wanaishi pamoja au wametengana ...................ceeenne...
9. Jina la mlezi kama si baba au mama

10. Uhusiano wako naye (kama nimlezi) ...........................
11. Nathibitisha kwamba taarifa nilizozitoa hapa ni za kweli na

Sahihi ya mwanafunzi ..................... Tarehe .....................
Sahtihi ya mzazi/mlezi ..................... Tarehe .....................
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P.0. BOX 257-TUKUYU
TO THE MEDICAL DOCTOR DATE......../veeeeid e,
POBOX .oiioiiiiiiin,
TUKUYU.
Please EXAMUNE .. ...uuntiti ettt e as to His/Her

fitness for pursing further education at this school.
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