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JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA 

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

SHULE YA SEKONDARI KIMAMMPE 

S L P 555 

TUKUYU. 

06/12/2020 

MWNAFUNZI …………………………………………………. 

S L P ……………… 

……………………… 

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE  YA SEKONDARI KIMAMMPE WILAYA YA RUNGWE KIDATO 

CHA KWANZA MWAKA 2021 . 

1. Ninayo furaha kukutaarifu kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule ya 

sekondari kimammpe iliyopo Wilaya ya Rungwe kata Ya Matwebe . Muhula wa kwanza wa 

masomo unaanza tarehe 11/01/2021, unatakiwa kuripoti shuleni tarehe 11/01/2021 Siku ya 

Jumatatu ukiwa na mzazi/ mlezi wako. 

2. Mambo muhimu ya kuzingatia  

2.1 SARE ZA SHULE 

a) Wavulana suruali mbili rangi ya kijani jeshi na kaki zenye marinda mawili mifuko mitatu 

na mkanda (belt), mashati mawili meupe yenye mikono mifupi, soksi nyeupe jozi mbili, 

viatu vyeusi jozi mbili visivyo na visigino virefu. Sweta rangi ya kahawia yenye umbo la V 

mbele, T-shirt ya dark blue yenye nembo ya sekondari Kimammpe. 

b) Wavulana skirt  mbili rangi ya kijani jeshi na kaki, mashati mawili meupe yenye mikono 

mifupi, soksi nyeupe jozi mbili, viatu vyeusi jozi mbili visivyo na visigino virefu. Sweta 

rangi ya kahawia yenye umbo la V mbele, T-shirt ya dark blue yenye nembo ya sekondari 

Kimammpe na hijabu kwa wasichana wanaovaa iwe ya rangi nyeupe. 

c) Vifaa vya masomo: 

i. Madaftari counterbook QUIRE2 matano (5) na makubwa QUIRE 3 au 4 matano (5) 

ii. Kalamu za wino blue au nyeusi tano(5) au zaidi 

iii. Kalamu ya penseli 

iv. Mkebe wa Hisabati (Mathematical set) 

v. Kamusi ya Kiingereza (Dictionary) 

d) Vifaa vya michezo 

i. Traki suti za blue (Adidas) 

ii. T-shirt jezi (bluu) 

iii. Viatu na soksi za michezo. 
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3. MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULENI 

i. Wizi 

ii. Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/ utoro 

iii. Kugoma  na kuhamasisha mgomo 

iv. Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu/ walezi na jamii kwa ujumla. 

v. Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au mtu yeyote Yule. 

vi. Kusuka nywele kwa mtindo usiokubalika. Wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele 

fupi wakati wote wawapo shuleni. 

vii. Kufuga ndevu 

viii. Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya. 

ix. Uvutaji wa sigara 

x. Uasherati, uhusiano wa jinsia moja, kuoa au kuolewa 

xi. Kupata ujauzito au kutoa mimba 

xii. Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yote yale yanayovunja sheria za nchi 

xiii. Kusababisha au kumpa mimba msichana 

xiv. Kutembelea majumba ya sherehe na nyumba za kulala wageni 

xv. Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule 

xvi. Kudharau bendera ya taifa 

xvii. Kufanya jaribio lolote la kujiua, kutishia kujiua kama kunywa sumu, n.k 

xviii. Uharibifu wa mali za uma kwa makusudi. 

4. VIAMBATANISHO NA FOMU HUSIKA 

a) Fomu ya uchunguzi wa afya ( Medical Ezamination) ambayo hakikisha imejazwa na mganga 

mkuu wa serikali. 

b) Fomu ya taarifa binafsi za wanafunzi 

N.B HAKIKISHA UNAKUJA NA NAKALA YA  CHETI CHA KUZALIWA 

        5. MAAGIZO MENGINE 

UTARATIBU WA CHAKULA CHA MCHANA KWA WANAFUNZI UTAJADILIWA KWENYE KIKAO CHA 

KWANZA CHA WAZAZI. 

TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELEKEZO/MAAGIZO HAYA NA NA KUYATEKELEZA KIKAMILIFU 

NINAKUTAKIA MAANDALIZI MEMA NA KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI KIMAMMPE 

………………………………….. 

KATULUMULA ROBERT. 

MKUU WA SHULE. 
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JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA 

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

SHULE YA SEKONDARI KIMAMMPE 

SEHEMU A 

1. Jina la mwanafunzi…………………………………………………………………………………………………………………… 

2. Mwaka wa kuzaliwa …………………………………………………………. Kabila …………………………………………. 

3. Jina la mzazi/mlezi …………………………………………………………………………………………………………………… 

4. Uhusiano …………………………………………. Kazi yake ……………………………………………………………………... 

5. Anuani ya mzazi/ mlezi……………………… namba ya simu ……………………………………………………………. 

6. Mahali anapoishi mwanafunzi ……………………………………………. Ummbali kuja shuleni km………….. 

Majina ya Ndugu / Mlezi mwingine wa karibu 

JINA UHUSIANO NAMBA YA SIMU 

(i)    

(ii)    

(iii)    

(iv)    

7. MENGINEYO ………………………………………………………………………(kama mgonjwa, yatima, mlemavu). 

SEHEMU B: 

TAMKO LA KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KIMAMMPE 

Mimi 

…………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 

Nimezisoma na kuzielewa  Sheria, Kanuni, na Taratibu za shule na kwamba niko tayari kuzifuata 

SEHEMU C: 

TAMKO/ AHADI YA MZAZI/ MLEZI 

Mimi 

………………………………………………………………………………………………………………………………………………ambaye 

ni mzazi/mlezi wa mwanafunzi  ………………………………………………………………………………………… ninaahidi  

kwamba nitatekeleza / sitatekeleza maagizo na mahitaji yote muhimu ya shule kama 

nilivyoelekezwa na kwamba niko tayari/ siko tayari kushirikiana na uongozi wa shule katika suala 

zima la malezi na maadili mema ya mototo wangu ilikuinua Taaluma na Nidhamu yake. 

Sahihi ya mzazi/ Mlezi …………………………………………………………… Tarehe ………………………………….. 


