HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE
RASIMU YA RATIBA YA MBIO ZA MWENGE WA UHURU TAREHE 18 MEI, 2018 HADI TAREHE 19 MEI, 2018
	TAREHE
	MUDA
	UMBALI

KM
	ENEO
	SHUGHULI/TUKIO
	MUHUSIKA

	18  MEI 2018
	12:30 – 1:30 ASUBUHI
	29
	MAKAO MAKUU HALMASHAURI YA WILAYA RUNGWE
	KUONDOKA NA KUWASILI KIJIJI CHA ISABULA
	MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA

	
	1:30 – 2:30 ASUBUHI
	-


	KIJIJI CHA ISABULA
	KUPOKEA MWENGE WA UHURU
	-MKURUGENZI MTENDAJI BUSOKELO

-MKURUGENZI MTENDAJI RUNGWE

	
	2:30 – 3:15

ASUBUHI
	-
	ISABULA
	-KUWEKA JIWE LA MSINGI  DARAJA LA ISABULA – LANDANI - MASUKULU 

-UJUMBE WA MWENGE WA UHURU
	KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA

	
	3:15 – 3:20 ASUBUHI
	7
	ISABULA
	KUONDOKA NA KUWASILI MBAKA SHULE YA MSINGI 
	MKUU WA WILAYA YA RUNGWE

	
	3:20 – 3:30
	
	SHULE YA MSINGI MBAKA
	KUZINDUA  KLABU YA WAPINGA  RUSHWA NA KUSOMA TAARIFA YA MAPAMBANO YA RUSHWA WILAYANI 
	KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE

	
	3:30-4:30

ASUBUHI
	-
	MBAKA SHULE YA MSINGI
	STAFTAHI
	KAMATI YA CHAKULA

	
	4:30-5:00

ASUBUHI


	20
	SHULE YA MSINGI MBAKA


	KUONDOKA MBAKA S/M NA KUFIKA KAYUKI SEKONDARI
	MKUU WA WILAYA YA RUNGWE



	18  MEI 2018
	5:00-5:40

ASUBUHI
	-
	KAYUKI SEKONDARI
	-KUZINDUA  VYUMBA VYA MADARASA, OFISI, KUKAGUA MABWENI NA VIFAA VYA MAABARA

-MAPAMBANO DHIDI YA MADAWA YA KULEVYA

-SALAMU KUTOKA KWA KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE KITAIFA
	KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA

	
	5:40 – 5:55 ASUBUHI
	14
	KAYUKI SEKONDARI
	KUONDOKA NA KUWASILI NURU ENGLISH MEDIUM SCHOOL
	MKUU WA WILAYA YA RUNGWE

	
	5:55 – 6:10 MCHANA
	-
	NURU ENGLISH MEDIUM SCHOOL
	KUZINDUA VYUMBA 2 VYA MADARASA NA CHUMBA 1  CHA OFISI 
	KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA

	
	6:10 –6:20 MCHANA
	11
	NURU ENGLISH MEDIUM SCHOOL
	KUONDOKA NURU ENGLISH MEDIUM SCHOOL NA KUWASILI LUFINGO
	MKUU WA WILAYA YA RUNGWE

	
	     6:20- 6:30

     MCHANA
	-
	KALALO
	KUWEKA JIWE LA MSINGI KITUO CHA KUKUSANYIA MAZIWA
	KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE UHURU KITAIFA

	
	6:30-6:35

MCHANA


	3.5
	KALALO


	KUONDOKA KIJIJI CHA KALALO NA KUWASILI KIJIJI CHA ITETE
	MKUU WA WILAYA YA RUNGWE

	
	6:35- 6:40

MCHANA
	-
	-ITETE
	KUKAGUA MRADI 

WA MAJI ITETE -KAPUGI
	KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA

	
	6:40 – 7:00
	8.5
	ITETE
	KUONDOKA NA KUWASILI KYIMO
	MKUU WA WILAYA YA RUNGWE

	18  MEI 2018
	7:00 – 7:10
	-
	KYIMO
	KUZINDUA OFISI YA KATA YA KYIMO
	KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA

	
	7:10-7:20

MCHANA
	12
	KYIMO
	KUONDOKA NA KUWASILI LUGOMBO
	MKUU WA WILAYA YA RUNGWE

	
	7:20– 7:50

MCHANA
	-
	KIJIJI CHA LUGOMBO
	-KUZINDUA MRADI WA MAJI LUGOMBO

-UJUMBE WA MWENGE KUTOLEWA
	KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA

	
	7:50 – 8:10 ALASIRI
	8.7
	KIJIJI CHA LUGOMBO
	KUONDOKA KWENDA CHUO CHA  ATT- SOGEA
	MKUU WA WILAYA YA RUNGWE

	
	8:10 -9:20

MCHANA/ALASIRI
	-
	 CHUO CHA ATT-SOGEA
	CHAKULA CHA MCHANA
	KAMATI YA CHAKULA



	
	9:20 – 9:30 ALASIRI
	8.7
	KIJIJI CHA ILENGE
	KUONDOKA CHUO CHA ATTI KWENDA KIJIJI CHA ILENGE
	MKUU WA WILAYA YA RUNGWE

	
	9:30 -10:00 ALASIRI
	-
	ILENGE
	KUWEKA JIWE LA MSINGI ZAHANATI, KUPOKEA TAARIFA NA KUKAGUA SHUGHULI ZA VVU/UKIMWI NA MALARIA
	KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE WA UHURU

	
	10:00-10:10

ALASIRI
	7
	ILENGE
	KUONDOKA ILENGE KUWASILI KIWIRA
	MKUU WA WILAYA YA RUNGWE

	
	10:10 – 11:30
	
	KIWIRA
	-KUKAGUA KIKUNDI CHA WANAWAKE NA VIJANA 
-KUTOA MKOPO KWA VIKUNDI VYA WANAWAKE, VIJANA NA WALEMAVU
	KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA

	18  MEI 2018
	
	-
	
	· PAREDI NA RISALA YA UTII KWA MHESHIMIWA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

· UTAMBULISHO

· UJUMBE WA MWENGE WA UHURU 2018 KUTOLEWA
	KIONGOZI WA MBIO ZA MWENGE WA UHURU KITAIFA

	
	11:30 – 2:00 JIONI/USIKU
	-
	ENEO LA MKESHA KIWIRA
	BURUDANI NA SHEREHE ZA MKESHA KUENDELEA
	MKUU WA WILAYA

	
	2:00 – 3:00 USIKU
	
	ENEO LA MKESHA
	CHAKULA CHA USIKU
	KAMATI YA CHAKULA

	
	3:00–11:35

USIKU/ALFAJIRI
	-
	ENEO LA MKESHA
	SHEREHE ZA MKESHA WA MWENGE WA UHURU KUENDELEA
	MKUU WA WILAYA YA RUNGWE

	
	11:35 – 12:30 ASUBUHI
	
	UWANJA WA MKESHA KIWIRA
	   STAFTAHI
	KAMATI YA CHAKULA

	
	12:30 – 2:00 ASUBUHI
	-
	UWANJA WA MKESHA KIWIRA 
	KUONDOKA NA KUWASILI KIJIJI CHA MAGANJO  MBEYA DC
	MKUU WA WILAYA YA RUNGWE

	
	2:00 – 9:55 ASUBUHI
	27
	MBEYA DC
	KUKABIDHI MWENGE WA UHURU KWA HALMASHAURI YA MBEYA
	MKUU WA WILAYA YA RUNGWE

MKUU WA WILAYA YA MBEYA

	
	9:55-4:40
	44
	MBEYA DC
	KURUDI RUNGWE
	


1

