

**WIZARA YA KILIMO MIFUGO NA UVUVI
KIBALI CHA KUSAMBAZA NA KUUZA PEMBEJEO ZA RUZUKU MWAKA 2016/2017**

Maelekezo: *Vipengele namba 1, 2, 3 na 8 vijazwe na Afisa Kilimo wa Halmashauri.
Vipengele namba 4, 5 na 6 vijazwe na ofisa wa MERO AGRO - TOURS & CONSULTANTS CO LTD
Kipengele namba 7 kijazwe na Mtendaji na M/kiti wa Kamati ya Pembejeo ya Kijiji*

1. Jina kamili la wakala.....
 2. Pembejeo zinazonunuliwa na wakala katika kituo cha mauzo:
 - ❖ Mbolea ya Kupandia mifuko.....@kg 50
 - ❖ Mbolea ya Kukuzia mifuko..... @ kg 50
 - ❖ Mbegu ya mahindi kilo..... aina.....
 - ❖ Mbegu ya mpunga kilo.....aina.....
 3. Pembejeo zinapelekwa katika kijiji cha / mtaa wa
 4. Namba ya stakabadhi/risiti ya ununuzi wa pembejeo hizo ni
 5. Gari linalosafirisha pembejeo tajwa hapo juu: Aina ya gari.....
Namba ya gari.....Uwezo wa gari kubeba mzigo (tani)
 6. Pembejeo zimenunuliwa kutoka Kituo cha
Jina la Muuzaji/mwakilishi wa **MERO AGRO - TOURS & CONSULTANTS CO LTD**
..... simu
- Sahihi na Mhuri wa MuuzajiTarehe.....

7. Uthibitisho wa kijiji /mtaa baada ya pembejeo zilizotajwa kufikishwa kijijini/ kwenye mtaa:

Jina la Afisa Mtendaji wa kijiji/mtaa Saini..... Tarehe.....	Jina la Mw/kiti wa kamati ya pembejeo ya kijiji/mtaa Saini..... Tarehe.....
Mhuri.....	

8. Uthibitisho wa Msimamizi wa Pembejeo kwa niaba ya kamati ya pembejeo ya wilaya

- JinaSaini.....
- CheoTareheWilaya.....

MUHIMU: *Baada ya uthibitisho wa Kijiji / Mtaa, hati hii wakala arejeshwe kwa Afisa Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika (W) / Mji na nakala itunzwe kwa ajili ya kumbukumbu za ukaguzi.*